Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/6/10
373
2
16
e cũng đồng ý với các bác, Cần Giờ đi Bác. Chúc bác đi chơi vui vẻ cùng gia đình!

Hạng D
16/12/09
1.178
10.894
113
Em củng đang quan tâm đến chuyên mục này. Các bác có thể hướng dẫn em đuờng đi Cần Giờ và Khu Du Lịch Xanh ở Đồng Nai đuợc không?
Đuờng xá đi đến 2 địa điểm này có đẹp không? Em nghe nói đuờng Đồng Nai, Biêm Hòa đang làm, mở rộng, xấu tệ

Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Cần Giờ mà có con nít thì bác nên đi Vàm Sát, an toàn hơn qua Đảo Khỉ vì Khỉ hay ăn hiếp phụ nữ & con nít lắm. Ở Vàm Sát, bé có thể sờ cá..sấu con hay cầm cần câu..cua nữa, người lớn thì câu..cá sấu bự cho có cảm giác ( em mê nhất vụ này)
Bác nhớ thử cơm nắm khô cá dứa, cá thòi lòi nứơng trui bóp lá kìm (chỉ có mùa mưa thôi), trứng sam kho tiêu, mắm ba khía, tôm lóng xổ đìa...

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
E thấy các bác tư vấn cần giờ, riêng e, cần giờ...cực kì chán, ko có hoạt động cho trẻ nhỏ, biển thì dơ, vào đảo khỉ thì chỉ thấy vài con khỉ chạy vòng vòng ( ko đc đông như hồi xưa ) một cái rạp xiếc khỉ ( đông người đứng xem, chán ) và...hết -,-
Tầm 120km theo e thì cho trẻ đi...đầm sen nước, hoặc vào đại nam ở bình dương ( 50km đi, 50 km về ^^ ) . Vừa có hoạt động, vừa có không khí !! Tốt gấp ngàn lần cần giờ bác ạ !!

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
Khỉ ở Cần Giờ rất là hung dữ, các bác không làm gì nó, nó vẫn nhảy xổ vào bác mà giựt đồ ăn đấy

Tập Lái
5/6/12
4
1
3
vui chơi tại trung tâm , có trung tâm giải trí , hồ bơi,.... ngay trong tt thành phố

Status
Không mở trả lời sau này.