Bảo Dưỡng Xe Địa điểm rủa xe tốt .

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Joseph_Nguyen nói:
Em thường rửa xe ở cây xăng trân cao vân và hai bà trưng vì gần nhà, nhưng chỗ này đôi khi rửa cũng hơi ẩu. Được cái là có bệ nâng để rửa gầm rất an toàn (và đặc biệt là gần nhà, em thường rửa xe xong là đổ đầy bình xăng 1 lần luôn cho tiện).
Chỗ này là chúa ẩu, nv rửa xe còn hay chui vô xe mở nhạc, máy lạnh ầm ầm... khi dọn nội thất. chỗ này em chỉ rửa 2B thôi

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Ruby0903 nói:
Joseph_Nguyen nói:
Em thường rửa xe ở cây xăng trân cao vân và hai bà trưng vì gần nhà, nhưng chỗ này đôi khi rửa cũng hơi ẩu. Được cái là có bệ nâng để rửa gầm rất an toàn (và đặc biệt là gần nhà, em thường rửa xe xong là đổ đầy bình xăng 1 lần luôn cho tiện).
Chỗ này là chúa ẩu, nv rửa xe còn hay chui vô xe mở nhạc, máy lạnh ầm ầm... khi dọn nội thất. chỗ này em chỉ rửa 2B thôi
Bác nhận xét đúng. Em bị tụi nó chui vào mở nhạc và mở máy lạnh 1 lần, em kêu ngay cha quản lý lại chửi 1 tăng. Sau đó không thấy tụi nó làm vậy nữa. Nhưng rửa xe ẩu thì vẫn còn, vì vậy chủ xe phải đứng quan sát chỉ ra ngay các chỗ ẩu...

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
Em hay rửa bên khu chung cư Phú Mỹ-VPH của một bác cũng ở trong OS, chất lượng rửa và thái độ em thấy Ok.

Hạng B2
26/5/11
164
1
16
bipbo07 nói:
thietbiloc nói:
Các bác đã thử mợ Như Quỳnh bên phú Mỹ Hưng chưa?
Bữa nào em ghé rửa xe, nhưng thử... em không dám đâu ạ:)

ây dà , em lại nhột nữa !
bên em làm từ thứ 3 đến cn ( thứ 2 nghỉ) nha bác ! mong ngày gặp bác

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
như quỳnh 3M nói:
ây dà , em lại nhột nữa !
bên em làm từ thứ 3 đến cn ( thứ 2 nghỉ) nha bác ! mong ngày gặp bác

Chỗ này e có đi ngang mấy lần chưa rửa , h nào vào rửa xem ntn ???!!!

@ e ghét nhất mấy chỗ rửa xe mà đưa cho mấy thằng lính tập lái leo lên xe de tới de lui , mới h bữa ngồi đợi rửa ở chỗ quen ( b thường e hay bỏ xe rửa rùi đi cafe ) thấy cảnh này , bực bội vô cùng , đang tìm chỗ mới để rửa

Hạng B2
26/5/11
164
1
16
dạ, ngoài việc tuân thủ các đúng các quy trình về rửa xe thì bên em còn cam kết 100% NHÂN VIÊN rửa xe đều có B2 bác ạ

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
như quỳnh 3M nói:
dạ, ngoài việc tuân thủ các đúng các quy trình về rửa xe thì bên em còn cam kết 100% NHÂN VIÊN rửa xe đều có B2 bác ạ
Để lần sau em ghé rửa tiệm của bác. Ah, mà xe có găn logo OS thì có đc giảm giá ko nhỉ?

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Ruby0903 nói:
Joseph_Nguyen nói:
Nhắc nhở liền bác.. sợ gì tụi nó..?? khỏi bo luôn, trả đúng giá :mad::mad:

Tập Lái
14/5/12
8
0
0
em công nhận với bác là o cây xăng THD quá chuối, mà giá thì quá đắt