Tập Lái
25/3/15
4
0
1
35
nếu ở Gò Vấp hoặc gần gần Gò Vấp thì ra Honda Chí Dũng - 1272 Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, Tp.HCM . ĐT : 38311157 để làm, cửa hàng trưởng ở đây nói chuyện với khách rất ngọt dù đã U40, và cơ sở vật chất ở đây khá tốt, hiện Head đang có cho đổi nón cũ lấy nón mới với giá cực rẽ đó, mỗi ngày đều có rất nhiều người tới đổi.
Các bạn có thể ghé xem thêm tại đây : đổi nón cũ lấy nón mới

Tập Lái
14/11/16
2
0
1
39
CẢNH BÁO SỬA XE TẠI TIỆM THÀNH TRUNG_ 342 LÊ VĂN SỸ_P2_Q.TÂN BÌNH
Mình là nữa, hôm 18/10, mình có vào tiệm để thay nồi xe LEAD , tiệm sửa xe thì nhìn lớn thiệt, nên mình cứ nghĩ là làm ăn uy tín, ai ngờ, bọn họ thay đồ Việt Nam dỏm cho mình, rùi tính tiền bằng giá thay phụ tùng hàng Thái ( móc túi của mình thêm hơn 1tr cho cai1 mớ hàng dỏm đó)
Vì vậy, mong các bạn đùng nên vào tiệm THÀNH TRUNG nữa, chuyên lấy hàng rẻ nhất, dỏm nhất thay vào cho khách, rùi thay giá trên trời .

CẢNH BÁO, CẢNH BÁO

Mình có 1 tiệm tuy nhỏ, nhưng làm ăn uy tín thợ lành nghề, các bạn muốn sửa xe thì nên chịu khó lại đây: 23 Phan Đình Phùng, P.Tân Thạnh, Q.Tân Phú.

Tập Lái
14/11/16
2
0
1
39
RE: Chổ sửa xe uy tín, chất luợng ở Sài gòn!

Hình như bác Sông Cầu nhầm tên phải không ? Em thì biết tiệm Luân (kg phải luận) ở NTMK,Q1 gần Đài TH .Tiệm này chuyên sửa xe số nhiều hơn .
Còn tiệm Thành Trung trên đường lê Văn Sỹ (góc Phạm văn Hai) thì chuyên sửa xe tay ga .Tiệm này thợ khá đều tay,nhiệt tình ,phụ tùng thay thế có sẵn (tất nhiên là khá mắc).
Theo kinh nghiệm của riêng em thì tiệm nào cũng có thợ giỏi và dở,em cứ sửa ở tiệm nào thì cứ kiếm bác thợ tay nghề có hạng ở đó mà sửa,lần nào cũng vậy cho dù có lúc phải chờ,nhưng mình yên tâm hơn vì dù sao thợ cũng đã nắm được "bệnh sử" của con xe .Nhớ bồi dưỡng bác thợ chút ít thì những lần sau đến sẽ được ưu tiên và thợ sẽ nhiệt tình chăm sóc xe mình hơn .
CẢNH BÁO CÁC BẠN ĐỪNG BAO GIỜ SỬA XE TẠI ĐÂY
NƠI ĐÂY CHUYÊN KINH DOANH THEO KIỂU " TREO ĐẦU DÊ BÁN THỊT CHÓ"

LẤY TIỀN THÌ MẮC MÀ TOÀN THAY ĐỒ DỎM, ĐỒ PHỤ TÙNG GIÁ RẺ CHO KHÁCH, HỎI BẢO HÀNH THÌ KHÔNG DÁM BẢO HÀNH, CHỈ TOÀN NÓI CHO QUA CHUYỆN.

Mình biết 1 tiệm sửa xe tuy nhỏ nhưng làm ăn uy tín: 23 PHAN ĐÌNH PHÙNG, P.TÂN THẠNH, Q TÂN PHÚ

Attachments

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
bình thạnh đã sửa xe ở tiệm Chính gần ngả ba Nguyễn Văn Đậu _ Phan văn Trị đối diện nhà thờ thấy uy tín ko vẽ vời

Tập Lái
28/9/18
2
0
1
38
Mấy bạn tránh xe tiệm sửa xe Giỏi ở 1B đường Bàn Cờ quận 3 nhé. Tiệm này chuyên "luộc đồ". Các bạn tránh coi chừng tiền mất tật mang nhé. Chú mình đã từng bị luộc 1 con xe AB và phải lên hãng mmo71i phát hiện ra bị thay đồ.

Tập Lái
25/7/17
2
0
1
28
Em có con Jupiter fi 2016 bị kêu dàn áo nhiều, máy ì + kêu, tay lái rung, phuộc sau kém..v..v..
Em muốn khám tổng quát để chuẩn bị đi xa. Các bác tư vấn em chỗ làm ngon, giá hợp lý, em ở Thủ Đức. Cảm ơn các bác!

Tập Lái
9/10/18
2
0
1
53
Mình muốn thay bạc , cho xe CB 250 ở Bình Thạnh thi nên ghe tiệm nào ạ. Thanks