Bạn sẽ chọn Diamond Lotus Lakeview - Tân Phú hay Opal Riverside - Thủ Đức

• Total voters
    6
Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Đất Xanh là chủ đầu tư uy tín, 1 thương hiệu lớn

Công trình sau khi lên phối cảnh phải tăng giá là đúng rồi

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
Năm ngoái dự kiến giá từ 20tr chưa VAT, năm nay chắc tăng do tình hình thị trường
Em cũng nghĩ giá này nên quan tâm. Em thấy giá ở đó chỉ có thể 22-25tr đã bao gồm VAT và phí Bảo trì là hợp lý.

Đất Xanh là chủ đầu tư uy tín, 1 thương hiệu lớn
Công trình sau khi lên phối cảnh phải tăng giá là đúng rồi
Bác có troll ko vậy? Nếu nói là CĐT thì Đất Xanh chưa được gọi là lớn, chỉ là Nhà môi giới, Nhà Phân Phối lớn thì ok. Phối cảnh này thuê Ong & Ong làm rốp rẻng là có ngay. Anh em bị ăn bánh vẽ nhiều cũng là do mấy cái phối cảnh lung linh này. (Nào là 3D, 4D, Video, Walkthrough... chỉ là để loè thiên hạ thôi)

• Like
Reactions: bravevu
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Em cũng nghĩ giá này nên quan tâm. Em thấy giá ở đó chỉ có thể 22-25tr đã bao gồm VAT và phí Bảo trì là hợp lý.

Bác có troll ko vậy? Nếu nói là CĐT thì Đất Xanh chưa được gọi là lớn, chỉ là Nhà môi giới, Nhà Phân Phối lớn thì ok. Phối cảnh này thuê Ong & Ong làm rốp rẻng là có ngay. Anh em bị ăn bánh vẽ nhiều cũng là do mấy cái phối cảnh lung linh này. (Nào là 3D, 4D, Video, Walkthrough... chỉ là để loè thiên hạ thôi)

Bác nói vậy là hạ thấp Đất Xanh quá, bác không nhìn thấy tiềm năng rất lớn của Đất Xanh

Ngày xưa cái chung cư Thiên Lộc ở Gò Vấp bán ế quá may mà bán cho Đất Xanh và được làm lại thành SunView 3 thì bán đắt như tôm tươi

Cái khu nhà ở xã hội, khu dành cho nguời thu nhập thấp Hiệp Bình Chánh bao nhiều năm trơ bê tông, trơ móng vậy mà Đất Xanh vào mang theo thương hiệu Cao Cấp SunView vào thế là bán hết veo.

Cái khu khai thác đất của Long Thuận Lộc dưới Long Thành thay vì phải hoàn thổ, phục hồi nguyên trạng nhưng Đất Xanh đã vào và biến thành một khu dự án Thung Lũng Xanh tuyệt vời.

Cho nên Đất Xanh là một chủ đầu tư lớn.

Trên này có rất nhiều bác đã mua củ Đất Xanh, các bác ấy còn lập cả nhóm luôn, rất đoàn kết, chia sẻ phải không bác @xiucoicoi

• Like
Reactions: lucsi
Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Bác nói vậy là hạ thấp Đất Xanh quá, bác không nhìn thấy tiềm năng rất lớn của Đất Xanh

Ngày xưa cái chung cư Thiên Lộc ở Gò Vấp bán ế quá may mà bán cho Đất Xanh và được làm lại thành SunView 3 thì bán đắt như tôm tươi

Cái khu nhà ở xã hội, khu dành cho nguời thu nhập thấp Hiệp Bình Chánh bao nhiều năm trơ bê tông, trơ móng vậy mà Đất Xanh vào mang theo thương hiệu Cao Cấp SunView vào thế là bán hết veo.

Cái khu khai thác đất của Long Thuận Lộc dưới Long Thành thay vì phải hoàn thổ, phục hồi nguyên trạng nhưng Đất Xanh đã vào và biến thành một khu dự án Thung Lũng Xanh tuyệt vời.

Trên này có rất nhiều bác đã mua củ Đất Xanh, các bác ấy còn lập cả nhóm luôn, rất đoàn kết, chia sẻ phải không bác @xiucoicoi
Dạ đúng đấy bà con.bác MEOQUAY nói đúng, em từng thành lập nhóm có 56 người, ủng hộ đất xanh.mua cái sunveo3, và biến nó thành sunveo toi !

• Like
Reactions: lucsi and Meo Quay
Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
:( Các bác Troll quá! Nói chung thằng nào cũng có thế mạnh của nó. Em cũng làm trong ngành Xây Dựng. Tư vấn và làm việc với rất nhiều đơn vị từ CĐT, Tư vấn thiết kế, Thi công... Nói thật là số công ty chuyên nghiệp chỉ đếm trên đầu ngón tay. Thôi thì manh múng tí mà kiếm cơm vẫn tốt thì các bác ấy vẫn cứ chiến thôi :)

Tập Lái
31/1/15
0
1
2
31
Ho Chi Minh City, Vietnam

cảm ơn bác đã tin tưởng công ty em kakak

Hạng D
4/8/11
1.048
4.270
143
Sáng nay có em gái nào quăng bướm vô quảng cáo Opal. Tìm hiểu thấy vị trí bờ sông cũng ngon. Chủ yếu không khí dịu chứ view song trực tiếp thì khó. Phạm Văn Đồng cũng làm nó không quá xa như hồi Kha Vạn Cân. Cơ mà giá cả bay gio thế nào các bác ? Trả góp 1m2/1 tháng ?

Status
Không mở trả lời sau này.