Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC
RE: Dich vụ hãng Ford ở cao thắng định bệnh tiêu cực hay kém chuyên môn?

hoan hô bác petrol

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Bác Dầu Hôi vô địch

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

@Hugodang: bác yên tâm, em sẽ tìm hiểu sâu hơn và khách quan hơn mà bác đừng lo, ông bà em cũng dạy : MŨI DẠI LÁI CHỊU ĐÒN....hôm nào có dịp oofff em mời bác một ly.
Nếu xe bác có vấn đề gì, bác PM cho em rồi em tư vấn cho. Sửa chổ này không được mình sửa chổ khác. Đệ của e đầy thành phố bác mà lo gì.

bác cũng thông cảm là dư âm của chiếc xe này (chủ cũ) nó cũng có nhiều cái không hay nên anh em nó xử sự không phải phép với bác.
Lần tới bác vào sẽ khác. Bác đừng con rận nữa nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
15
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

hé hé, hum nào em cũng vô ném vài cục đá tảng bác petrol nhá [8D], mà 2 bác off đê em tham gia hóng hớt thui :)

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

"Xăng-Dầu" dạo này có giá quá [8D][8D][8D]

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

@ petrol: Hoan hô bác đã trả lời và tư vấn rất kịp thời những ý kiến và thắc mắc của thành viên
đồng thời cũng là khách hàng đang sử dụng sản phẩm của ford.:D

Tập Lái
15/5/08
43
0
0

Trích đoạn: petrol

@Hugodang: bác yên tâm, em sẽ tìm hiểu sâu hơn và khách quan hơn mà bác đừng lo, ông bà em cũng dạy : MŨI DẠI LÁI CHỊU ĐÒN....hôm nào có dịp oofff em mời bác một ly.
Nếu xe bác có vấn đề gì, bác PM cho em rồi em tư vấn cho. Sửa chổ này không được mình sửa chổ khác. Đệ của e đầy thành phố bác mà lo gì.

bác cũng thông cảm là dư âm của chiếc xe này (chủ cũ) nó cũng có nhiều cái không hay nên anh em nó xử sự không phải phép với bác.
Lần tới bác vào sẽ khác. Bác đừng con rận nữa nhé.
Thanh kiều bác nhiều,bữa nào mời bác tới chỗ massage của em phục vụ lại cho bác khoẻ người vì cái vụ của em,thật sự mình cũng chẳng giận chi thiên hạ,xã hội là vậy mà bác,không được chỗ này thì em cũng lủi vào chỗ khác,cũng chẳng đôi co làm gì,bữa nào anh em mình gặp nhau 1 cái,mời bác 1 ly nhé.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: hugodang

Thanh kiều bác nhiều,bữa nào mời bác tới chỗ massage của em, em út phục vụ lại cho bác khoẻ người vì cái vụ của em,thật sự mình cũng chẳng giận chi thiên hạ,xã hội là vậy mà bác,không được chỗ này thì em cũng lủi vào chỗ khác,cũng chẳng đôi co làm gì,bữa nào anh em mình gặp nhau 1 cái,mời bác 1 ly nhé.

Nhất bác Petrol còn gì, cái khoản này bác ấy thích lắm đây...:D ( j/k nhé bác hugo:))

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/5/08
43
0
0

Trích đoạn: F1racer

Thanh kiều bác nhiều,bữa nào mời bác tới chỗ massage của em, em út phục vụ lại cho bác khoẻ người vì cái vụ của em,thật sự mình cũng chẳng giận chi thiên hạ,xã hội là vậy mà bác,không được chỗ này thì em cũng lủi vào chỗ khác,cũng chẳng đôi co làm gì,bữa nào anh em mình gặp nhau 1 cái,mời bác 1 ly nhé.

Nhất bác Petrol còn gì, cái khoản này bác ấy thích lắm đây...:D ( j/k nhé bác hugo:))
Trời bác F1 nói vậy chết em,chỉ đấm bóp cho khoẻ thôi

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Thanh kiều bác nhiều,bữa nào mời bác tới chỗ massage của em phục vụ lại cho bác khoẻ người vì cái vụ của em,thật sự mình cũng chẳng giận chi thiên hạ,xã hội là vậy mà bác,không được chỗ này thì em cũng lủi vào chỗ khác,cũng chẳng đôi co làm gì,bữa nào anh em mình gặp nhau 1 cái,mời bác 1 ly nhé.
F1 ơi chiều nay chạy qua e nhé , qua rồi đi...........nhé ! :)