Tập Lái
30/8/14
14
8
3
40
Có giá tham khảo không bác.
Cảm ơn.
em rửa được 2 lần..rửa xe,hút bui và clean air trong xe là 120k..còn mấy mục khác em chưa thử.nhưng có 1 đeu em nghi anh em mình sẽ rất thik.sau khi vệ sinh xe xong.khi ngồi vào xe,ko có cảm giác bị ẩm như những chỗ rửa xe khác...

• Like
Reactions: ttqui2005
Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49
Cảm ơn bác
Vậy là cao hơn bên ngoài cũng nhiều, em rửa xe 40K + hút bụi 20K + xịt gầm thì thêm 20K nữa.

em rửa được 2 lần..rửa xe,hút bui và clean air trong xe là 120k..còn mấy mục khác em chưa thử.nhưng có 1 đeu em nghi anh em mình sẽ rất thik.sau khi vệ sinh xe xong.khi ngồi vào xe,ko có cảm giác bị ẩm như những chỗ rửa xe khác...

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
Chỗ này lúc trước bên khu phố mỹ kim ế quá chuyển qua đây. Em thấy ở pmh dịch vụ rửa xe cũng nhiều mà.
Vừa rồi em thử rửa ở cường nga thấy dịch vụ quá tệ, đến nỗi cái thảm để chân xe em nó còn hok đem ra khỏi xe giặt nữa, nó để nguyên vậy hút bụi qua loa, em thấy chướng mắt em cũng éo thèm nói luôn, về nhà em dỡ thảm lót chân lên thấy dưới sàn còn cát ko. Quan điểm của em là thấy hok tốt hay cảm thấy mắc rẽ em hok nói, nhưng lần sau em hok bao giờ vào nữa.
bên pmh em thấy có đc 1 chổ em cho là Ok, em hok nhớ tên nhưng tiệm nó nằm ở dường hà huy tập chạy thẳng, bên hok riverpart.

chào các pak,em vô tình biết được 1 chỗ rửa xe hơi bị hay...sạch sẽ,rẻ và vô cùng chất lượng...ông boss là người Korea luôn...tất cà phụ gia vệ sinh xe đều được nhập khẩu,nên hoàn toàn ko ảnh hưởng tới nước sơn...bên đây ngoài rửa xe còn nhiều thứ khác nữa,có gì các pak tự tìm hiểu thêm nhé...
R3-12 Hưng Gia 3, phú mỹ hưng.
Khuyến mãi free anh em OS thì mới tin... là ko trá hình :3dcuoi:

Hạng B2
19/6/14
194
131
43
40
Ở PMH dịch vụ rửa xe mắc lắm các bác, mà ở pmh em chưa thấy chổ nào có cầu nâng để em dòm gầm xe em. Em chạy ra ngoài tí có cầu nâng mà làm vs sạch sẽ luôn có 60k + bồi dưỡng ae nhan vien 20k nữa cũng rẽ, hihi