vpb confirmed
Hạng C
29/3/13
622
125
43
ANDY1606 nói:
bỏ xe bên này em an tâm ko lo gì.

Nhớ lấy đồ đạc linh tinh ra hẵng để lại nha, bữa trưa hôm nọnọ hãng vắng tanh như chùa bà đanh, có mỗi mình em lang thang hết xe này đến xe kia săm soi dòm ngó. Chắc cái mẹt mình lên đây quen quá rồi chăng :p. Góp ý với BTF chút là nên gắn vài trăm cái camera đề phòng mất đồ linh tinh ạ.

Thấy con 2 cửa super duty này máu quá tính các ếch lác mà "chủ xe" nhất quyết không chịu :mad:, xe em thua 2 máy mà hơn 3 chỗ, chỉ thua cái option cần cẩu thôi mà, lạ thật!

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
@vbp; bửa anh để quên cái bóp vẫn còn nguyên, chắc tại ăn ở tốt

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
@NuiSam_ChauDoc nói:
Cũng nghĩ đến khả năng, BTF thiếu doanh thu
ah ,ý bác nói là thiếu doanh thu nên mới good với khách hàng ah, vậy bác cứ đến mấy bên có doanh thu cao coi khách hàng ko ra gì mà làm. chúc bác may mắn cho lựa chọn của mình.

Hạng C
2/2/09
617
36
28
ah ,ý bác nói là thiếu doanh thu nên mới good với khách hàng ah, vậy bác cứ đến mấy bên có doanh thu cao coi khách hàng ko ra gì mà làm. chúc bác may mắn cho lựa chọn của mình.
[/quote]

Ý hay.

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Em đang có con Ranger ghẻ. Máy lạnh từ ngày mua tới giờ chỉ mát thoang thoảng. Em có bảo hành mấy lần rồi mà chưa hết. Chắc tại do còn bảo hành free. Để kỳ này lên nhờ mấy bác BTF xử lý giúp em xem có dứt được bịnh này không nha. Xe em mua được 8 tháng và đi được 60k km rùi ạ.
Thanks các bác trước

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
Quang HLV nói:
Em đang có con Ranger ghẻ. Máy lạnh từ ngày mua tới giờ chỉ mát thoang thoảng. Em có bảo hành mấy lần rồi mà chưa hết. Chắc tại do còn bảo hành free. Để kỳ này lên nhờ mấy bác BTF xử lý giúp em xem có dứt được bịnh này không nha. Xe em mua được 8 tháng và đi được 60k km rùi ạ.
Thanks các bác trước
Choáng, 8 tháng chạy được 60k km, vị chi 7500km/tháng, tương đương 250km/ngày. Vậy tạm gói ngay nào cũng đi SG-Vũng tàu-SG