Tập Lái
5/4/12
2
0
0
Re:Điểm danh OTC lại nhỉ (đã update đến 30/9 tại trang 1)

Em mới vừa đọc xong cái thớt " Văn Nghệ- văn gừng...." đúng là Bác DGM là tay cao thủ về râm, mức độ râm quả là thượng thừa. Em xin bái Bác làm sư phụ. Xem hình của bác xong mà cái ghế em ngồi uớt sủng

DGM
Hạng D

babyocn nói:
Em mới vừa đọc xong cái thớt " Văn Nghệ- văn gừng...." đúng là Bác DGM là tay cao thủ về râm, mức độ râm quả là thượng thừa. Em xin bái Bác làm sư phụ. Xem hình của bác xong mà cái ghế em ngồi uớt sủng
Ấy chết, bác babycon quá nhời...:D Em chỉ như Yết Kiêu thôi. Đồng râm mới vô kể, em kém nhất mới lưu dạt về đó ;).
Mọi người cứ hay trách, nhưng đúng là em yêu cái đẹp và em yêu khoa học.

Hạng B2
16/7/10
437
0
0

Bác Đâm này thanh minh thanh nga làm gì, Mem mới vô mà còn cảm nhận được tài năng của Bác rồi. :D:D

Hạng B2
28/2/12
177
0
0
Re:Điểm danh OTC lại nhỉ

Bác cho em tham dự với, Bác ola cho e biết với 0913.867.767 Minh. cám ơn bác

Hạng B2
16/7/10
437
0
0

Welcome Bác Quang Minh, Bác xem lại trang 1 & trả lời mấy câu hỏi của BTC xem sao nha Bác.

Hạng B2
28/2/12
177
0
0

Em xin trả lời các câu hỏi của Tổ chức, mong các Bác chấm nhẹ tay cho em
1. bác có hay lên mạng k? Trả lời: ít nhất 2 lần / tuần
2. bác có thích giao lưu với mọi người k? trả lòi: Có
3. bác có thể tham gia giải OTC/cùng OTC tham gia giải khác tối thiểu 1 năm 1 lần k? Tra lời: Ok (em ham vui lắm, chứ trình độ em thì kém lắm, không biết có Bác nào tình nguyện đứng cặp với em không?)
4. bác có thể tham gia off với mọi người 1 năm 2-3 lần k? Trả lời: OK
5. bác có thể outing với mọi người mỗi năm 1 lần k? Trả lời: OK
6. bác có thể chấp nhận thua vì trọng tài bắt sai k? Trả lời: cần xem lại.
7. bác có thể chấp nhận điều lệ/kết quả mà BTC công bố khi nó chưa hoàn toàn chính xác/công bằng nhưng đem lại không khí vui vẻ, thân thiện chung cho mọi người k?: trả lời OK

DGM
Hạng D

Quang Minh nói:
Em xin trả lời các câu hỏi của Tổ chức, mong các Bác chấm nhẹ tay cho em

6. bác có thể chấp nhận thua vì trọng tài bắt sai k? Trả lời: cần xem lại.
căng rồi, vì OTC toàn tự bắt trọng tài và hay bắt sai lắm.

Hạng B2
16/7/10
437
0
0

Mời Bác Đâm vào trả lời kết quả! Mà hình như thiếu 1 câu hỏi số 8??

Hạng B2
28/2/12
177
0
0

Em đã nói là các Bác chấm nhẹ tay cho em rồi mà.
Bác DGM ơi, Em cũng đã từng làm trọng tài và bắt sai hoài à. VĐV không chịu thế là trọng tài phải theo VĐV thôi. Em nói "Sai thôi làm gì dữ vậy"

Hạng B2
22/11/10
387
5
18
49
Sai Gon

Chào các bác. Em vào OS cũng được thời gian rồi. Trình độ đánh bánh gà lém, mới tập thôi, nghĩ lại tội nghiệp mấy em trai lụm banh. Em ở CMT8, gần Lan Anh.
Tên Chương nhé các bác - Phone: 01677 668 668
Em xin trả lời câu hỏi của BTC, các bác cứ vô tư chấm nhé.
1. bác có hay lên mạng k? hàng ngày. (do đặc tính cv, chỉ làm trên net)
2. bác có thích giao lưu với mọi người k? OK
3. bác có thể tham gia giải OTC/cùng OTC tham gia giải khác tối thiểu 1 năm 1 lần? OK
4. bác có thể tham gia off với mọi người 1 năm 2-3 lần k? Ok (cái vụ này em ham lắm)
5. bác có thể outing với mọi người mỗi năm 1 lần k? OK
6. bác có thể chấp nhận thua vì trọng tài bắt sai k? Ko được đâu. (ko cho trọng tài bị mua chuộc!!)
7. bác có thể chấp nhận điều lệ/kết quả mà BTC công bố khi nó chưa hoàn toàn chính xác/công bằng nhưng đem lại không khí vui vẻ, thân thiện chung cho mọi người k?: Dĩ nhiên OK (cuộc đời này làm gì có công bằng!!!)