Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
chổ của e ..... thỉnh thoảng cũng có vài e xinh xắn thế này ghé qua chơi
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

bác Manu làm dáng thế này đây
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Các bác nhìn kỹ khe giữa 2 ghế sẽ hiểu tại sao bác HT lại yêu cầu chụp khúc trên.
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
khi đó em nằm bàn bên kia thấy hết trơn...không có gì cả!!!!! :oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops: trọc lóc như đầu ông SƯ

Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Nghe xekovn1984 quảng cáo và phần hình ảnh minh họa của Ms Cherie mà thấy hấp dẫn quá, tiếc là huyphuongck k biết chơi bida, hổng biết còn tiết mục gì cho mình tham gia không???
xekovn1984 nói:
Có một nơi đã là thành viên của Fiat Os thì nên ghé thăm. Đó là đại bản doanh của mợ Cherie.
Vị trí chẳng phải trung tâm hay đắc địa. Trang thiết bị phòng kara cũng chẳng phải hiện đại gì. Nhưng mỗi lần đến đây, em cứ có cảm giác ấm áp thế nào ấy.
Thật tình em đánh giá rất cao tinh thần nhiệt tình của mợ. Cứ thế mà phát huy nghen mợ.

Xin mợ cho vài shot để comment của em thêm kg nghen. Thanks!

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
:D:(
huyphuongck nói:
Nghe xekovn1984 quảng cáo và phần hình ảnh minh họa của Ms Cherie mà thấy hấp dẫn quá, tiếc là huyphuongck k biết chơi bida, hổng biết còn tiết mục gì cho mình tham gia không???
xekovn1984 nói:
Có một nơi đã là thành viên của Fiat Os thì nên ghé thăm. Đó là đại bản doanh của mợ Cherie.
Vị trí chẳng phải trung tâm hay đắc địa. Trang thiết bị phòng kara cũng chẳng phải hiện đại gì. Nhưng mỗi lần đến đây, em cứ có cảm giác ấm áp thế nào ấy.
Thật tình em đánh giá rất cao tinh thần nhiệt tình của mợ. Cứ thế mà phát huy nghen mợ.
Điểm hẹn Fiat.

Xin mợ cho vài shot để comment của em thêm kg nghen. Thanks!

wéo cờm bác! bác ko biết chơi bida thiệt hả? :( tiếc quá vậy, hôm nào bác rãnh ghé e tập chơi bida nhé bác, có ai mới sinh ra mà biết chơi gì đâu :D. Ah, ngoài mấy cái bàn bida thì e có 1 phòng lạnh ngồi nhậu nhẹt nhâm nhi và hát hò guita hoặc karaoke tùy thích
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.

hát karaoke phải hát như thế này đây :D

Điểm hẹn Fiat.

bác Manu hát hò nhiệt tình thế vì bên cạnh luôn có ng đẹp

Điểm hẹn Fiat.

Mợ Rùa Baby hôm đó thành hot gơ nè
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
xekovn1984 nói:
Ước gì lúc đó đang đứng kế bên làm trọng tài. Awesome!
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.
chẹp chẹp, đã thỏa thuận là tấm này chỉ anh em mình biết thôi, tuyệt đối k đc post hình này lên mà.

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
xekovn1984 nói:
Các bác nhìn kỹ khe giữa 2 ghế sẽ hiểu tại sao bác HT lại yêu cầu chụp khúc trên.
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.
Chụp quà Fiat ĐN đó mà
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.
. Của Baby đem đi bán rồi
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.