Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Có một nơi đã là thành viên của Fiat Os thì nên ghé thăm. Đó là đại bản doanh của mợ Cherie.
Vị trí chẳng phải trung tâm hay đắc địa. Trang thiết bị phòng kara cũng chẳng phải hiện đại gì. Nhưng mỗi lần đến đây, em cứ có cảm giác ấm áp thế nào ấy.
Thật tình em đánh giá rất cao tinh thần nhiệt tình của mợ. Cứ thế mà phát huy nghen mợ.

Xin mợ cho vài shot để comment của em thêm kg nghen. Thanks!

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Bác Chủ không cho biết địa chỉ thì các mem mới biết ở đâu mà đến ??????

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Sao bác ko tìm 1 chỗ công cộng nào, chứ ghé mợ Cherie 1 lần thì ko sao (Lâu lâu lâu người ta mới nhạu 1 lần), nhiều lần có khi làm phiền mợ ấy.

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Em không nhớ địa chỉ. Chỉ nhớ quán này là bida Trái Táo ở đường Phan Huy Ích Q.TB. Ngay hẻm trường Cao đẳng văn hóa du lịch, gần cty hóa chất.
@ quangpham71: theo cảm nhận chủ quan của em thì không phiền tí nào:). Cũng chính vì thế nên em đánh giá rất cao sự nhiệt tình và vui vẻ của mợ ấy. Hôm nào bác có dịp lên tp sẽ hiểu mà.

audible nói:
Bác Chủ không cho biết địa chỉ thì các mem mới biết ở đâu mà đến ??????

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
xekovn1984 nói:
Có một nơi đã là thành viên của Fiat Os thì nên ghé thăm. Đó là đại bản doanh của mợ Cherie.
Vị trí chẳng phải trung tâm hay đắc địa. Trang thiết bị phòng kara cũng chẳng phải hiện đại gì. Nhưng mỗi lần đến đây, em cứ có cảm giác ấm áp thế nào ấy.
Thật tình em đánh giá rất cao tinh thần nhiệt tình của mợ. Cứ thế mà phát huy nghen mợ.
Điểm hẹn Fiat.

nãy giờ e vào thớt này đọc tới lui mấy lần mà k biết phải cm chi, chỉ biết là cám ơn bác chủ thớt đã có lòng cho e lên thớt, rất cám ơn và xúc động trước những cm thật chân tình của bác chủ
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.
. Nhân đây e cũng xin gửi lời cám ơn tất cả các bác Fiat nhà mình đã có 1, 2 lần ko ngại đường xá xa xôi tạt qua chổ e làm vài lon bia, hát vài bản nhạc và thụt vài cơ bida
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.

Tối qua cũng là 1 dịp bật ngờ, e đang lục đục làm những việc ko có tên thì nhận được cú đt nóng của bác HP thông báo với e là trong vòng 20 nốt nhạc sẽ có hội Fiat ghé hát hò và uống Bia.
Đây..... là danh sách tối qua
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

đổi người chụp hình để e đc ké

Điểm hẹn Fiat.

p/s: hình trên là bác HT đạo diễn và tạo dáng ...... buôc tụi e chỉ được thấy cái đầu :(

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
ngày hôm kia cũng có 1 nhúm khác của Fiat ghé qua chổ e (những thành viên đã bán xe Fiat
Điểm hẹn Fiat.
)

Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

Chùa của e : CLB Bida TRÁI TÁO số 160/10 Phan Huy Ích, P.12, GV. ĐT : 0839471892

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/3/11
212
37
28
Đà Nẵng
cherie nói:
xekovn1984 nói:
Điểm hẹn Fiat.

nãy giờ e vào thớt này đọc tới lui mấy lần mà k biết phải cm chi, chỉ biết là cám ơn bác chủ thớt đã có lòng cho e lên thớt, rất cám ơn và xúc động trước những cm thật chân tình của bác chủ
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.
. Nhân đây e cũng xin gửi lời cám ơn tất cả các bác Fiat nhà mình đã có 1, 2 lần ko ngại đường xá xa xôi tạt qua chổ e làm vài lon bia, hát vài bản nhạc và thụt vài cơ bida
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.

Tối qua cũng là 1 dịp bật ngờ, e đang lục đục làm những việc ko có tên thì nhận được cú đt nóng của bác HP thông báo với e là trong vòng 20 nốt nhạc sẽ có hội Fiat ghé hát hò và uống Bia.
Đây..... là danh sách tối qua
Điểm hẹn Fiat.

Điểm hẹn Fiat.

đổi người chụp hình để e đc ké

Điểm hẹn Fiat.

p/s: hình trên là bác HT đạo diễn và tạo dáng ...... buôc tụi e chỉ được thấy cái đầu :(

Quà FIAT Đà Nẵng
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.
Điểm hẹn Fiat.