DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Re: Đăng ký + bóng bàn tham gia SN OS 11 Subaru FC

Sáng thứ 7 mình cũng ráng đạp từ hội đồng Anh (Lê Duẩn) về Soho cho kịp 8 giờ coffee + 8 + chụp hình với anh em Subies (ham dzui thấy sợ
) tiếc là buổi chiều bận dự tiệc XMas bên cty nên không tham gia SN OS và ra buổi mắt chi hội SBRFC được, các Bác nhớ chụp hình nhiều vào nhé

P/S: QuangTin nhớ size áo thun của anh là XL nhé, size L lần trước mặc đc, nhưng để dành belly dance thôi

quangtin nói:
Hội Subie sẽ tập trung Cafe Soho Phú Mỹ Hưng (gần cầu Ánh Sao) uống cafe + ăn sáng (cái này bên em mời nhé) từ 8h sáng, nhận áo, chụp hình, giao lưu rồi cùng đi SN OS 11 nhé.

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

CHÚC MỪNG KOMBAT CÓ GIẢI !
SAFETYFAST vào NAM tham dự SN cho vui em.

Hạng B1
26/11/08
54
113
18

Chúc mừng bác Kombat có giải thưởng danh giá, làm vinh hạnh cho cộng đồng phá xe ở Úc nhợn

Nhìn đội hình tham dự oách quá, chả nhẽ mua mấy cái tem SB đem dán vào CRV cho đỡ nhớ nhung

Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Dạ cám ơn các bác ạ. Em thì 8 năm tham gia OS, cái nào hay thì em chia sẻ thôi ạ. Công nhân thời gian trôi nhanh thật, thoáng đó em đã già nhiều, trước còn xì tin :D Nhớ lúc mới tham gia OS 7-8 năm trước, e thấy mọi người cứ hỏi tại sao xe Sh mau bị phù cục sạc. E cũng chạy Sh nên e biết và viết 1 bài, bác sĩ Automatic cũng hưởng ứng nhiệt liệt, thế là từ đó em cũng khoái OS. Sau đó e cũng bàn với bác sỹ vụ Turbo này nọ... 8 năm trước thì độ xe ở VN cũng vừa phải, siu xe thì chả có nhiều...sau đó em đi thiên về chăm sóc, car detailing nên mấy bài kĩ thuật cũng ít.
Lần này đc giải cũng vui, và e cũng có hỏi ban điều hành, đại diện là bác Phú HP nói bài đánh bóng của em khá là ok, có tìm tòi, tâm huyết .v..v.. hì hì. Hi vong gara xong thì em sẽ có nhiều clip và hình ảnh chia sẻ... đang định đặt mua máy đo bề mặt hơn 50 triu hic... gara xong các bác subaru sang chơi nha!

Hạng D
9/5/09
3.409
16.152
113

Ở đâu? Quận 7 thì ghé, xa hơn thì.... Miễn hệ hệ

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC

Sáng thứ 7 có sự kiện gì đó của Subaru ở PMH phải không các bác, em nghe bác Arsenal team nói. Em sợ không đến buổi sáng được, nếu đi thẳng đến SN OS vào buổi trưa thì mấy giờ bắt đầu và địa điểm, đường đi thế nào ạ. Thanks.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

Sáng thứ 7 bác Rồng ráng thu xếp đến SOHO coffee với anh em, dàn hàng Subies chụp 1 tấm phô trương cho phong trào nó khí thế lên
, mà bác Rồng ở Q7 mà đúng k?
dragon nói:
Sáng thứ 7 có sự kiện gì đó của Subaru ở PMH phải không các bác, em nghe bác Arsenal team nói. Em sợ không đến buổi sáng được, nếu đi thẳng đến SN OS vào buổi trưa thì mấy giờ bắt đầu và địa điểm, đường đi thế nào ạ. Thanks.

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

SAFETYFAST nói:
KHOAVAN nói:
CHÚC MỪNG KOMBAT CÓ GIẢI !
SAFETYFAST vào NAM tham dự SN cho vui em.

Em cũng muốn lắm đó bác Khoa ơi, kẹt ở chỗ dồn hết tiền mua parts rồi nên điều kiện không cho phép đi đâu cả! :D
Anh em có ai muốn quyên góp tiền vé máy bay HAN/SGN cho bác SF tham dự SN OS không nhỉ.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC

DP nói:
Sáng thứ 7 bác Rồng ráng thu xếp đến SOHO coffee với anh em, dàn hàng Subies chụp 1 tấm phô trương cho phong trào nó khí thế lên
, mà bác Rồng ở Q7 mà đúng k?
dragon nói:
Dạ, em ở quận 7. Nếu buổi sáng đông các bác đi hơn thì em đi cafe buổi sáng, chiều em phải đành bỏ ạ.