Hạng B2
Thành viên BQT
18/5/17
113
101
43
Chuyến đi của E từ Hà Nội vào đến Hội An có được tính không ạ Ad ơi?
Dạ đi đâu cũng được hết bác ơi, chủ yếu là mình chia sẻ những điều thú vị trong chuyến đi cho các bác ở đây biết thôi ạ

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Qua tuần e tính làm tour ra Quy Nhơn kết tour đúng 20/7 ngày cuối hay là vừa đi vừa viết kkk

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Đọc qua các bài dự thi thấy số lượng bình chọn đang bị ảo bởi robot vote bài. Không thể có 1 số lượng bình chọn > 1.4 tr lượt nhưng số comment lại rất ít. Đề nghị BTC xét thêm yếu tố cmt của thành viên vì khó có số ảo
Thân.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Mấy ngày nay thấy có hiện tượng tự bình chọn, mặc dù e ko online. :eek: :eek:

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Chào BTC, các mod Thanh Van, @lamnk,

Em cũng chẳng biết nguyên do ở đâu mà em cũng thấy bất thường, trong đó có bài của em. Em không tin có nhiều view như vậy nếu không có ai đó can thiệp, các coi hình gửi kèm sẽ rõ. Làm gì có chuyện có cả triệu rưỡi view như vậy, em có khoanh đỏ.:eek: Bài em là bài đầu tiên của cuộc thi em cũng không nghĩ có tới 800k view.:) Em cũng chẳng quen biết admin của OS, em chỉ có biết và gặp cách đây 1 vài tuần bạn trẻ Nguyễn Ngọc Tuấn Tài do bạn ấy muốn gặp gỡ giao lưu uống trà với em. Và cũng như bác @bes, em không quen biết quá nhiều thành viên OS. Em có share và gõ hagtag như hướng dẫn của BTC và chỉ có thế thôi.

Diễn đàn Otosaigon phát động cuộc thi ảnh "Xe & Những Chuyến Đi 2019"

Hơn nữa, em cũng chẳng hiểu vì sao bây giờ 3 cái link của bài em, bài của bác @bes và bác @ThuatVu bị khóa mất tiêu? Có lẽ vì lý do view ảo nên khóa chăng? Mà sao bài của bác @ilikegame tới gần 1.5 triệu view (em nghĩ cũng ảo là chắc chắn) thì bình thường? Mà nếu ảo do ai đó đẩy lên thì em cũng chịu chết, em chẳng quen biết bác bes, ilikegame và có biết ThuatVu ngoài đời.

Em biết OS từ xưa và tạo account chơi ở OS này cũng thời gian gần đây, em cũng có viết nhiều bài viết em nghĩ là nghiêm túc, đàng hoàng, có nhiều thông tin chia sẻ... các bạn mod có thể kiểm tra và đọc thử. Em chơi ở đây cho vui, tham gia cuộc thi cũng cho vui mang tính hưởng ứng phong trào đi và chia sẻ. Nếu có giải thưởng thì cũng dùng làm từ thiện hoặc công tác xã hội, chớ cũng chẳng ham hố gì vì có đáng nhiêu đâu. :)

Em nghĩ BTC nên kiểm tra lại và có điều chỉnh về tiêu chí cuộc thi để mọi người cùng vui, cùng hưởng ứng.:)

P/s: Ngoài lề chút, nếu em được chọn em sẽ chọn bài bác @bes giải nhất vì có giá trị chia sẻ cao và hình ảnh đẹp.:D

Thân mến,
Bên Lề.

Attachments

Chỉnh sửa cuối: