Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Em bực mình có thèm sờ mó gì vào cái máy đâu, vẫn ném trong xó nhà kìa, em thì ko biết về máy này chỉ thấy trong hóa đơn ghi tên là máy làm đá viên Hải Âu HA-400 linh kiện nhập khẩu châu Âu ( 400kg/24h). Mà nhà mình cũng đang dùng máy hãng này ạ? Có tốt không vậy ạ????
Đúng hãng Hải Âu này luôn bác, không phải tốt mà trên cả tốt, máy êm, bền, tốc độ làm đá nhanh mà chất lượng đá vẫn chuẩn bác ạ! Bác dùng đi biết liền hà :D

• Like
Reactions: Thienthan
Hạng B2
25/2/15
121
73
43
Đúng hãng Hải Âu này luôn bác, không phải tốt mà trên cả tốt, máy êm, bền, tốc độ làm đá nhanh mà chất lượng đá vẫn chuẩn bác ạ! Bác dùng đi biết liền hà :D
Thật lòng mà nói em tiếc tiền cũng vì một phần thôi, vì nếu là mua phục vụ công vc thì không lợi này thì lợi khác, nhưng mà em a cay cái kiểu của lão nhà em, đùng đùng vác về chả ý kiến với em lấy một câu, cảm thấy bực vì ko được tôn trọng :( :(

Hạng B1
10/6/15
78
40
18
Có vấn đề thật rồi, em nghĩ thớt nên thuê thám tử theo dõi hành tung của chồng coi sao, trong trường hợp có người thứ 3 thì ko thể trách mỗi người ta được mà phải xem lại người nhà mình nhé :confused:

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Bác có chém gió quá không? gì mà chết vì dùng đá viên?? em chả tin :confused::confused: mà bác tính có chuẩn ko gì mà đá sạch có mấy trăm đồng 1 kg á? có chém quá đà ko bác????
Chưa chết ngay đâu ạ, mà là chết từ từ bác nhé, đây mời bác đọc đi ko kêu em chém này http://songkhoe.vn/nguy-co-nhiem-benh-tu-da-ban-s2964-0-168794.html
Còn về mức giá thì Hải Âu là đơn vị đầu tiên nêu ra được lợi thế chi phí tiết kiệm hơn 60% từ việc sản xuất đá viên khi sử dụng máy làm đá so với giá mua đá trên thị trường đó bác ạ

Hạng B1
20/8/15
54
28
18
39
Chưa chết ngay đâu ạ, mà là chết từ từ bác nhé, đây mời bác đọc đi ko kêu em chém này http://songkhoe.vn/nguy-co-nhiem-benh-tu-da-ban-s2964-0-168794.html
Còn về mức giá thì Hải Âu là đơn vị đầu tiên nêu ra được lợi thế chi phí tiết kiệm hơn 60% từ việc sản xuất đá viên khi sử dụng máy làm đá so với giá mua đá trên thị trường đó bác ạ
Đọc cái link của bác xong em thấy lạnh hết cả người hic thật giả giờ lẫn lộn quá, vậy biết phân biệt đá bẩn đá sạch kiểu gì bây jo được bác :confused:?

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Dã man bà chủ quán cà phê mà dùng đá bào, thật ko thể tin được, rủi may có đứa nào nó chơi đểu báo thị trường vào kiểm tra thì đúng là lại bóc lịch dài dài, bà có biết là đá tảng chỉ dùng ướp đồ chứ ko được sử dụng uống ko mà bà liều qá zợ :3dxxx::3dxxx::3dxxx::3dxxx:

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Đọc cái link của bác xong em thấy lạnh hết cả người hic thật giả giờ lẫn lộn quá, vậy biết phân biệt đá bẩn đá sạch kiểu gì bây jo được bác :confused:?
Muốn phân biệt được thì bác nên đọc bài này nhóe http://haiau.com/phan-biet-da-vien-tinh-khiet/
Cẩn tắc vô áy náy bác ạ :) nếu gia đình dùng ít thì bác nhớ dùng nước sôi để nguội làm đá nhé bác, an toàn là trên hết!!

• Like
Tập Lái
4/6/15
17
4
3
Tự nhiên có máy làm đá viên hải âu mới mà dùng lại còn ý kiến ý cò gì nữa, hãng này cũng nổi tiếng đấy chứ cứ lẳng lặng mà xài đi bác ơi, còn sói nhà bác thế nào kệ đê :D

• Like
Hạng B1
25/4/15
53
13
8
38
pasal.edu.vn
Em bực mình có thèm sờ mó gì vào cái máy đâu, vẫn ném trong xó nhà kìa, em thì ko biết về máy này chỉ thấy trong hóa đơn ghi tên là máy làm đá viên Hải Âu HA-400 linh kiện nhập khẩu châu Âu ( 400kg/24h). Mà nhà mình cũng đang dùng máy hãng này ạ? Có tốt không vậy ạ????
Sang quá con này phải ko hà bác: http://haiau.com/may-lam-da-hai-au-ha-400/ nhìn hầm hố quá, mà giá mặn đấy nhở :3dsoccer:chắc là tốt, bác dùng đê rồi rì viu cho những bác đang có nhu cầu

• Like
Hạng B2
25/2/15
121
73
43
:3dcuoigif:E thấy hình như có mùi giấm chua ở đây thì phải, hình như mợ đang bức xúc vì em chân ngắn đến lúng liếng với anh xã, chứ chắc cũng không bức xúc về chuyện máy làm đá viên này thì phẩy
Em đang nẫu hết cả ruột bác lại còn nói thế :) mệt mỏi nhiều chuyện lắm bác ơi, kinh doanh tính toán đau hết cả đầu, lại còn chồng con nọ kia nữa, em xử trí ko kịp mất :(

• Like
Reactions: audi2915