Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Cái đường Hậu Giang, cấm xe hơi đi từ Thăng Long ra Trường Sơn, Chiều ngược lại thì cấm đậu xe. Vậy nguyên con đường cấm đậu xe cả 2 bên. Sắp thành phố đi bộ Nguyễn Huệ rồi.
Chưa kể chiều ngược lại cũng cấm luôn xe tải từ 6 tới 22h. Không hiểu Fedex với DHL làm ăn kiểu gì đây
Fedex với DHL sẽ mua xe bán tải & Innova để giao hàng :).

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
nhức cái đầu sơ hở là 1 đống bánh mì . người thân, vịt kiều về nước . miễn lên sân bay đón cho nó lành. Chế thông cảm , ddi taxi hay ú-bờ về nhà con giúp .
ps . tài xế lâu lâu vô TânSN. nhìn cái bảng chỉ đường. ngu người luôn ... lái xe về :3dbachoc:

Thiệt, mình mua xe là để đưa lũ F1 đi và cả nhà đi chơi xa, chứ lên SG ngán lắm. Ngặt cái bố mẹ thì cứ muốn cô/dì/chú/bác vào là "mày phải đánh xe lên đón/đưa tiễn", từ chối thì ko được, đi thì cứ nơm nớp lo sợ ko biết đường đó hôm nay có thay đổi biển báo gì ko. Mệt óc với các thể loại biển báo giao thông "made in VN"

Tập Lái
26/5/16
45
44
18
41
Không biết google maps có kịp update với Việt Nam! cái đoạn này ko? bữa đi theo googles maps nó dẫn vô đường cấm luôn!

• Like
Tập Lái
17/4/16
10
5
3
Kẹt xe cũng 1 phần do cái bọn sân bay củ chuối bên nội địa sủa chưa khu gửi xe thi đẻ cái thông báo cho nguoi đừng vào nua khỏi phai nhoi lại ra trương sơn quay đầu lại vao bãi quốc tế.

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Thiệt, mình mua xe là để đưa lũ F1 đi và cả nhà đi chơi xa, chứ lên SG ngán lắm. Ngặt cái bố mẹ thì cứ muốn cô/dì/chú/bác vào là "mày phải đánh xe lên đón/đưa tiễn", từ chối thì ko được, đi thì cứ nơm nớp lo sợ ko biết đường đó hôm nay có thay đổi biển báo gì ko. Mệt óc với các thể loại biển báo giao thông "made in VN"
:3dcuoi:

• Like