Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/6/11
691
30.273
93
Long An
Cảm ơn mợ van_nguyen113 và bác tuando đã giúp thông tin trường mẫu giáo và c1 ở PMH.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
tuando nói:
Hỏi thăm Keenlon đang có con học mẫu giáo Babybees gì đó đi bác.
Mẫu giáo Nam Sài gòn học phí khoảng 1tr/tháng. Chất lượng ổn. Mỹ Phước thì giá cao loanh quanh 4tr/tháng. Không cần hộ khẩu.

con e học Mỹ Phước, thằng nhỏ học theo a đc giảm thêm 10%, trường dạy tốt, mấy sơ rất tốt. học phí tùy lớp từ 3 đến 4 triệu 1 tháng, đc cái kg bực như mấy trường công, học phí rẻ nhưng cứ kêu mua này, mua nọ, bực cả ng, dạy thì kg ra đâu.
ĐTL chắc nhắc nhở đúng hẹn ấy mà, mà thấy cũng hay, nghèo là khỏi có cửa nhắc luôn vì có vô đc đâu mà nhắc :D

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
alibaba nói:
ĐTL là truong nào vậy bác ơi
Trời, cái bác này. Tham gia từ thời nào mà ít bài thế :D, không đọc hết mấy chục trang hay sao vậy? DTL: Đinh Thiện Lý

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
tuando nói:
Hỏi thăm Keenlon đang có con học mẫu giáo Babybees gì đó đi bác.
Mẫu giáo Nam Sài gòn học phí khoảng 1tr/tháng. Chất lượng ổn. Mỹ Phước thì giá cao loanh quanh 4tr/tháng. Không cần hộ khẩu.
babybees học phí nhiêu vậy bác ơi ?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.234
113
www.phindeli.com
@củ cải: em không biết bác ơi, nghe đồn vài trăm USD/tháng. Bác ghé qua trường hay google thử coi.

Hạng B2
11/5/12
381
8
18
31
PHU NHÂN nói:
Em cũng có chút công việc làm giáo dục nên mạnh dạn khẳng định rằng: sự " sòng phẳng" có thể áp dụng trong các môi trường nào khác, còn " sòng phẳng" với LŨ TRẺ như thế là hết sức phản giáo dục.

Lũ trẻ nhà em đã học từ ngày đầu tiên trường mở cửa ạ, cho nên đã đóng tiền đều kỳ từ lâu rôi, đúng là " đều như vắt chanh", nhưng chưa khi nào thấy có vụ "giáo dục tập thể" đòi tiền kiểu này.

Em thấy chuyện này là chuyện thường ngày ở Huyện chị PHU NHÂN ơi, hồi em học cấp 1, 2 ở trường làng, học phí thật ra không nhiều nhặng gì, nhưng gia đình lúc đó khó khăn quá, chưa có tiền đóng. Cùng em có nhiều bạn khác. Thế là nhà trường bắt lên và đe dọa nào là cấm thi, đuổi học. Sau đó thì giám thị vào đọc tên và đuổi ra ngoài nữa. [:O]

Status
Không mở trả lời sau này.