Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
OS.XNL & OX.XNL tuy 2 mà 1. Anh em 1 xóm cả bác chủ thớt ơi.
Slogan của xóm vẫn chuẩn trong mọi trường hợp & hoàn cảnh "Nhà lá đơn sơ tấm lòng rộng mở, chiếc xe ko quan trọng bằng người lái xe"
Rất vui khi bác gia nhập xóm.

Tập Lái
8/10/15
13
3
3
38
Em xin phép được nhập hội XNL ạ. Em chưa có xe. Mới có 40chai lên chưa nghía được em nào

Hạng B2
29/3/08
107
1
18
CÓ gì đâu bác, XNL đơn sơ, tấm lòng rộng mở. Xe ko quan trọng bằng thèng lái xe.
Em đi Roll Royce mà vẫn ngồi vỉa hè nhạo với mấy bác XNL nè

tr
Rollroyce của bợn là độc nhất vô nhị vì nó..quá nữ tính

Tập Lái
7/10/15
26
20
3
38
Điều 1 : Phải thông qua Khu phố văn hóa để cấp chứng nhận
Điều 2 : Phải ra mắt XNL bằng cái tiệc be bé, nếu miễn phí khách mời thì càng chuẩn
Điều 3 : Chịu khó tham gia ọp ẹp, lái gió phần phật để được bầu làm OSOM hàng năm
Điều 4 : Nếu chưa hiểu, đọc lại 3 điều bên chên

Điều 1: khu phố vh ở đâu vậy bác! Em muốn xin giấy chứng nhận!
Điều 2: cho em cái danh sách XNL, để e xin ra mắt luôn nha bác!
Điều 3: em cũng hỏng thấy công khai chương trình ọp ẹp gì hết à. Ngoài cái chương trinh năm mà mấy tháng mới có 1 lần... Buồn
Điều 4: đọc đi đọc lại 3 điều trên rồi mà vẫn chưa hiểu nè bác! Chắc phải óp 1 bửa để sinh hoạt nội dung và tư tưởng lại bác nhỉ?! :)
em nói nhìu quá! Túm lại là cho em gia nhập xóm nhà lá với ạh! :)

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Điều 1: khu phố vh ở đâu vậy bác! Em muốn xin giấy chứng nhận!
Điều 2: cho em cái danh sách XNL, để e xin ra mắt luôn nha bác!
Điều 3: em cũng hỏng thấy công khai chương trình ọp ẹp gì hết à. Ngoài cái chương trinh năm mà mấy tháng mới có 1 lần... Buồn
Điều 4: đọc đi đọc lại 3 điều trên rồi mà vẫn chưa hiểu nè bác! Chắc phải óp 1 bửa để sinh hoạt nội dung và tư tưởng lại bác nhỉ?! :)
em nói nhìu quá! Túm lại là cho em gia nhập xóm nhà lá với ạh! :)
Đúng là thời điểm mà "Nhà lá" bị mưa bão to quá nên Bác thấy vậy. Bác nhiệt tình quá, nếu Bác ở SG, bác PM SĐT, hôm nào sắp xếp được, em mời Bác giao lưu nhé.