Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
DAOTHOAT nói:
CaRot233 nói:
chuan bi song ong di ban cac Bac oi
Ack bác này sai chính tả trầm trọng .Em nghĩ mãi mới ra ý của bác .Em cũng đang chuẩn bị cái xe còi tham chiến cho vui .
Bác Đào nằm trong BTC mà sao tham chiến được ???

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
Ural 375D nói:
kysutach nói:
nội qui đúng nhiều,e đọc rồi giờ có cái nhớ, cái ko
Bác Tạch trước học cùng giỏi lắm, sao chơi môn nhũ não này ...thấy xuống ghê. Tội nghiệp
nào là cây cưa có lưỡi,cầu chì xe vv.vvv... nhiều cái nhỏ e ko nhớ chứ nhũ não gì ở đây bác ơi. e chơi môn này chỉ thích mạo hiểm ,trãi nghiệm,phiêu du cắm trại trong rừng và nâng kinh nghiệm lái xe thôi .

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
Congthanhaudio nói:
hoaata nói:
Đọc xong , bây giờ sao ta....?????:confused::confused:
thì thi hạng phong trào đ Anh
đuượcđuuợĐọc điều lệ giải thấy xe mình hơi thiếu thiếu gì đó , mà thấy điều kiện không bia rượu, không được tời trực tiếp vào thân cây ... => Thấy khó quá, sợ vi phạm điều lệ...
Không biết mình chạy chung đoàn nhưng không thi đấu được không ???

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
hoaata nói:
Congthanhaudio nói:
hoaata nói:
Đọc xong , bây giờ sao ta....?????:confused::confused:
thì thi hạng phong trào đ Anh
đuượcđuuợĐọc điều lệ giải thấy xe mình hơi thiếu thiếu gì đó , mà thấy điều kiện không bia rượu, không được tời trực tiếp vào thân cây ... => Thấy khó quá, sợ vi phạm điều lệ...
Không biết mình chạy chung đoàn nhưng không thi đấu được không ???
phải thi bác à,cứ thoải mái nhưng đi chơi thôi,thắng thua ko quan trọng.đi để học hỏi kinh nghiệm lái xe và trãi nghiệm.

Hạng B2
19/7/12
116
1
0
49
Theo sự nhận biết cũa riêng cá nhân hiểu về những qui định của BTC
- Sự an toàn của toàn bộ các thành viên tham gia.
-Áp dụng các điều khoản (có chọn lọc)của các giải Ofroad thi đấu của các nước châu á ,mục tiêu hướng đến chuyên nghiệp và hội nhập theo tiêu chuẩn Quốc Tế.
-Hướng đến hoạt động có tổ chức và được sự công nhận của Pháp luật,và xã hội.
-Tạo ra sân chơi chuyên nghiệp dành cho tất cả các thành viên có đam mê lái,kỷ thuật,sửa chửa....ngành công nghiệp oto.
.....nói chung nhũng qui định này là thực tiển,phù hợp với điều kiện phát triển của bộ môn offroad tại thời điểm này.....nếu không chọn lọc thì trong điều lệ phải có thêm phần qui định: tất cả các loại xe tham Gia thi đấu phải có đủ các loại giấy tờ theo qui định của nhà nước...(Đăng ký xe,đăng kiểm xe,bảo hiểm xe...)

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
kysutach nói:
VẬY ĐK Ở ĐÂU VẬY BÁC?
Mẫu đăng ký đây bác .em post dùm mấy bác Ban tổ chim luôn .

Điều lệ giải ofroad SAT 2012

Last edited by a moderator: