Hạng B1
16/7/15
51
21
18
33
E có một địa chỉ ở Gia Lâm điều trị bệnh này hay lắm, nếu bác nào có nhu cầu mà ở gần thì ới em sẽ gửi địa chỉ cho ạ. Đảm bảo khỏi, vì bà chị họ em bị thoát vị chả đi được mà sau khi điều trị ở đấy, giwof đã đi lại và sinh hoạt ngon lành ạ.

• Like
Reactions: huyb9
Tập Lái
12/7/19
44
3
0
34
E Đã từng bị...chụp mri có kết quả đĩa đệm chạy 4mm..nhăng nhó vì đau, mỏi, cứ muốn vứt hết để nằm.

Hạng D
11/1/09
3.654
7.449
113
nơi xa lắm
E có một địa chỉ ở Gia Lâm điều trị bệnh này hay lắm, nếu bác nào có nhu cầu mà ở gần thì ới em sẽ gửi địa chỉ cho ạ. Đảm bảo khỏi, vì bà chị họ em bị thoát vị chả đi được mà sau khi điều trị ở đấy, giwof đã đi lại và sinh hoạt ngon lành ạ.
Bác nói cụ thể pp điều trị thử cho em nghe đc ko? Cảm ơn bác!

Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Bác inbox cho em xin địa cỉ với ạ. Thanks bác nhiều

Tập Lái
18/1/10
43
320
53
Có một pp mà ko thấy bác nào nói đó là bắn lazer để giảm áp cho đĩa đệm thực hiện tại Viện ngoại khoa lazer 136 đ14 khu himlam q7, bác nào mà đĩa đệm đã lòi ra từ 5mm chèn rễ thần kinh, hẹp lỗ sống thì nam y hay đông y đều ko ăn thua chỉ đỡ đau thôi, em bị 2 đốt L4,L5 lòi 7mm, L3 lòi 5mm ko đi đứng được, mất 5 tuần theo thuốc nam, đông y và cả vật lý trị liệu, day huyệt ngày 2 lần mất 3 tuần cũng chỉ đỡ chứ ko hết, sau nhờ thằng bạn đã điều trị đốt sống cổ chỉ chỗ này, em qua sáng t2 chiều 2h sau khi có kết quả chẩn đoán bắn 3 đốt L3 L4 L5 hết 45 phút, về phòng 2 tiếng sau em bước xuống đi vệ sinh bt.

Tập Lái
18/1/10
43
320
53
À quên chiều hôm sau là em xuất viện, về nhà nằm uống thuốc 40 ngày theo liệu trình để chỗ bắn hết sưng, và hồ phục hẳnko còn cảm giác tê hay đau nhức nữa, các bác cứ google Viện ngoại khoa lazer sẽ thấy pp của họ

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.413
113
Trị ở đâu và trị ntn, bác nào đã trị thành công cho chia sẻ cho em với.
ưu tiên vật lý trị liệu và đông y!
E Đã từng bị...chụp mri có kết quả đĩa đệm chạy 4mm..nhăng nhó vì đau, mỏi, cứ muốn vứt hết để nằm.
Đã từng bó thuốc và giờ thì đã khỏe hẳn 95%.
Lời khuyên thật.
1 Bơi ếch..
2 Tập bài rắn hổ mang..tại giường.
3 Đi bó thuốc gia truyền tại 302 Đỗ Ngọc Thạnh..Q11
Tập cho cơ lưng mạnh lên thôi anh :D . Mình hồi đầu năm chụp MRI cũng thoát vị 4mm , ngồi nằm gì cũng đau . Từ lúc đi chụp MRI về thì đỡ hẳn .

p/s : Sau khi chụp MRI thì mình đi bơi mỗi tuần 1 lần, mỗi ngày dành 15-30 phút để tập cơ lưng :D
Đợt trước hình như anh Tuộc có đi 1 tháng thì phải @btpaul
Mình tập ở thiền tập 2 tuần chưa có kết quả
Mình từng bị thoát vị đĩa đệm nặng, chèn dây thần kinh tê liệt tay phải. Đau kinh khủng, đứng đau, nằm đau, bò lê cũng đau. Bác xem phiếu chụp MRI ở dưới.
Nằm bẹp nửa tháng, sụt 5kg rồi ráng bò dậy tập. Duy trì được 3 tháng nay khỏe hơn trước lúc bị rồi.
Mỗi ngày dậy sớm đạp xe 10km, bơi 1200m, tập yoga & tạ 30 phút từ 4h45 đến 7h30 rồi đi ăn sáng đi làm

View attachment 1799517
Sáng ra thì phải chở con bé vào q3 học . Về đến nhà thì hơn 7g rồi bác ơi . Mà giờ cũng cần 1 tí nắng cho có thêm D .... Sáng thứ 7 bên bác hồ có đông ko ...nếu ko đông thì mình qua bác bơi .
thanks anh, mình đang bị đau cổ quá luôn

bên 205 TBT được ko anh? mình có đi bên Pasteur vài lần, máy móc cơ sở vật chất phòng VLTL thì ok, nhưng bác sĩ khám thì sơ sài quá
Nếu mấy a có theo dõi bài của e sẽ biết e đau đến mức nhập viện ito
Tập vltl các bv, phòng khám, tại nhà suốt 6 tháng hầu như không giảm
Nay e đã hết 95% sau 1 tháng (8 buổi) tập riêng với em gái này. Tuyệt vời.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/5/11
669
5.892
103

Tập riêng với em gái sao vợ cho tập hay vậy anh

• Like
Reactions: bomdien
Hạng D
5/5/07
1.358
15.144
113

Em thì tự tập ở nhà và bể bơi. Hết 100% rồi, thậm chí khỏe hơn lúc thanh niên nữa. Giờ có thể đạp xe 60km/buổi hoặc bơi 2.500m/buổi
Hồi thanh niên không làm được vậy

• Like
Reactions: btpaul and bomdien
Hạng D
15/11/07
2.535
10.857
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Chi phí ra sao anh tuộc ?
Em không thấy địa chỉ không biết em nó ở đâu vậy ?