Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Ảnh trẻ thế nên bị người xấu xin bánh mì là đúng rồi!
Nên cho, nên cho, đừng tiếc...!!!
Oạch... Anh đọc kĩ lại thớt mềnh mở đi, mềnh đâu có tiếc bánh mì? mềnh chỉ hối hựn là đã làm hư cán bộ nn thôi.. cơ mà tới page 3 của thớt mình hết hối hựn gòi vì hiểu dza là dzợ mềnh đút bánh mì chứ kg phải minh. Mình vẫn là người tốt hjhj...

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Oạch... Anh đọc kĩ lại thớt mềnh mở đi, mềnh đâu có tiếc bánh mì? mềnh chỉ hối hựn là đã làm hư cán bộ nn thôi.. cơ mà tới page 3 của thớt mình hết hối hựn gòi vì hiểu dza là dzợ mềnh đút bánh mì chứ kg phải minh. Mình vẫn là người tốt hjhj...
Chịu khó, đọc bài TĐTL để tránh những lỗi như thế này nhé!
Ở bên đó họ hay gọi là: lỗi tưởng tượng!

Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh
Ảnh tuy già nhưng có kha khá đàn bà vây quanh, có lẻ anh vô hại với phụ nữ
View attachment 452824
Đúng là ngây thơ như... Cọp. Anh này chỉ vô hại với ... rau già, còn rau non anh xơi ghê lắm mợ ạ. Cứ ra CNL xin công tắc miết...
P/s Em cũng hay ở ngoãi nên e biết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
vậy ở bên TĐTL có bài nào ziết về cái lỗi do nhìn bưởi nên đi sai làn rồi đổ thừa già mắt kém hem bác? anh Pun zà hay mắc lỗi đó lắm luôn.
Chà, vậy là ko được rùi Mợ ạ!
Đàn ông, là ko được chơi đổ thừa!
Mình mà sai thì nên nhận lỗi và sửa chữa khuyết điểm để vợ con còn tin yêu, mai mốt sai tiếp thì lại tiếp tục nên nhận lỗi!
Mình Ghét nhất những anh, gây lỗi mà không chịu nhận đó Mợ!

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Chà, vậy là ko được rùi Mợ ạ!
Đàn ông, là ko được chơi đổ thừa!
Mình mà sai thì nên nhận lỗi và sửa chữa khuyết điểm để vợ con còn tin yêu, mai mốt sai tiếp thì lại tiếp tục nên nhận lỗi!
Mình Ghét nhất những anh, gây lỗi mà không chịu nhận đó Mợ!
ảnh zòm cho đã con mắt, xong con nhỏ bảo hỉm lãnh hậu quả thấy thương lun.
Em bán quẹt diêm xong òi, thoai, bác ở lợi bán xăng mạnh zỏi nhen, em đi chơi với anh # đây, ở đây chút lão Pun xách mã tấu zô em chạy hỏng kịp:3dchongchong:

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
vậy ở bên TĐTL có bài nào ziết về cái lỗi do nhìn bưởi nên đi sai làn rồi đổ thừa già mắt kém hem bác? anh Pun zà hay mắc lỗi đó lắm luôn.

Có vụ mãi nhìn bưởi rồi tốc váy một em Hi-Lander, làm cả ấp Thủ-Dương đi nhậu liên tục mấy ngày.
Nhớ hem
:3dcuoi: