Đính chính thông tin đào tạo lái xe Tiến Thành lừa đảo | Kinh Nghiệm Cho Người Mới Lái Xe

1. Phươc râu

Phươc râu Tập Lái

Về vinhempic mà học cho chắc của quân đội trọn khoá 7t
  2. Kanan

Kanan Tập Lái

Mình vừa học xong chứ chưa thi ở trung tâm này,mà giờ đọc được thông tin muốn rút hồ sơ lại không biết nó cho rút không,xin cho ý kiến.
  3. saigon1969

saigon1969 Hạng B2

4. saigon1969

saigon1969 Hạng B2

5. NguyenLuong89

NguyenLuong89 Tập Lái

Bác chủ coi lại thông tin hộ em cái. Em cũng theo học ở trường dạy lái xe Tiến Thành, địa chỉ 35 đường 11 q6 với 45 Bùi Đình Túy q Bình Thạnh, nhưng không có tình trạng như bác nói. Lúc đăng ký là em có mấy ông anh học ở đây rồi nên 2 vợ chồng em đi học ở đây luôn. Em thi tốt nghiệp, thi sát hạch đúng ngày hết bác, giờ đang chờ lấy bằng thôi. Nay lang thang trong group tự nhiên đọc post này của bác thấy hơi sai sai. Đồng ý bác bị trung tâm lừa đảo nó lừa, bác phản kháng tụi chúng nó là đúng. Nhưng mà, trong post bác lại đăng 2 địa chỉ em đang học luôn và nói nó lừa đảo nữa, nên em nghĩ nên đính chính lại. Vì dù sao, bác cũng đăng ký 1 trung tâm thôi, mà link bài tag cũng ko có bài nào nói chỗ em đang học cả nên bác quy kết lại vậy mang tội cho mấy người làm ăn đàng hoàng bác ạ. Thấy thông tin không chính xác nên cho em đính chính chút, chứ ko có ý bên vực gì nha bác nha. Tại trang cộng đồng mà, nên tôn trọng sự thật và sự phản hồi chính xác, đúng người đúng việc thì nó mới là ích lợi cho xã hội. Dù sao, em cũng chia sẽ thật lòng với bác việc bác đăng ký ngay trung tâm giả mạo,giá rẻ lừa đảo.
    Chỉnh sửa cuối: 21/7/17
  6. trinhduc1410

trinhduc1410 Tập Lái

Cho mình hỏi, thời điển này học thi bằng lái b2 ở đâu là ok nhất. Mấy bạn đi trước giúp mình nha, ngán mấy cái vụ lừa đảo @@
    NguyenLuong89 thích bài này.
  7. trinhduc1410

trinhduc1410 Tập Lái

Trung tâm Hải Nam vs Thành công ok ko mọi người
  8. Nhondesign

Nhondesign Tập Lái

Cứ hoàng gia mà quất mắc chút khỏi phải lăn tăn mang mệt. Mình cũng tham khảo nhiều. Cũng có ý thành công nhưng suy nghĩ lại không biết thời gian có đúng không. Nên chịu mắc chút mà khỏi phải suy nghĩ. Mà hoàng gia đăng ký giờ chắc qua năm bạn mới thi đó. Mình đăng ký hồi cuối tháng 5 mà lịch thi cuối tháng 11 này. Vì lượng học viên đăng ký đông quá. Nếu có đăng ký học thi hỏi giờ học thầy Sinh nhé. Mình học 1 buổi của thầy thôi. Mà thấy thầy tuy dạy hay la nhưng thực hành nhiều. Tại bữa đo thầy kèm mình có việc nên nhờ thầy Sinh dạy thế hôm đó. Chứ mình học thầy khác. Muốn đổi thầy mà mắc công trung tâm hỏi lý do tại sao lại ảnh hưởng thầy mình đang học thì tội. Hehe
  9. NguyenLuong89

NguyenLuong89 Tập Lái

Vợ chồng mình vừa học ở trường dạy lái xe tiến thành, ở 2 địa chỉ: 35 đường số 11 q6 và 45 bùi đình túy bình thạnh. Vợ chồng mình học ở đây, thi tốt nghiệp vs sát hạch xong hết rồi. Chờ lấy bằng nữa là xong.
    Gửi bạn Website chỗ vợ chồng mình với mấy anh em đồng nghiệp đã đăng ký học, có thể cũng CẦN cho bạn: http://www.hoclaixetphcm.com/truong-day-lai-xe-o-to/
  10. nmduc

nmduc Hạng C

Dẹp mấy cái TT tào lao đó đi, cả Tiến Thành gì gì đó.

Vô cơ sở chính thống nhà nước mà học, tư nhân ở tp thì Hoàng Gia.