Hạng B2
Em vừa bị chặt đẹp tại cây xăng Giáp Bát (Gần đường Kim Đồng). Thông thường khi đồng hồ báo khoảng cách còn đi được khoảng 30km và đồng hồ xăng sáng vàng thì em đổ đầy bình xăng mất chính xác 700k (4 lần đổ tại N.C. Hoan và 1 lần đổ tại Nội Bài đều chính xác như nhau). Hôm qua vì vội nên khi đồng hồ báo còn đi được 50km và đèn báo xăng chưa sáng thì em đổ đầy bình tại cây xăng Giáp Bát mất tới 770k (53lít). Bình xăng của em 58lit và đèn báo chưa sáng thì chắc chắn không thể trong bình chỉ còn 5lít.
Các bác nên tránh xa cây xăng này nhé. Đúng là trắng trợn thật. Chén vừa phải thôi chứ chén thế này thì mất khách quá.

Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội
RE: DÍnh chưởng cây xăng Giáp Bát

Còn cây xăng nào ở HN các bác post luôn để anh em còn tránh nhé

GLi
Hạng B1
19/12/07
58
4
6
50

Ở chỗ này các bác phải để ý là Reset đồng hồ về 0, mấy mụ nhân viên ở đây hay bơm xe trước xong bơm luôn xe mình ,thế là tiền ra đi ... Em bắt được mấy lần rồi, lần nào cũng xin lỗi rồi đổ thêm cho em không tính tiền ( có lần bơm thêm 80K )

Hạng B2
18/8/06
269
15
18

Em có kinh nghiệm thế này các Bác ạ. Nếu các Bác mở bình và bảo đổ đầy thí mấy anh cây xăng hay rình rình nếu Bác không để ý sẽ "quên" không reset đồng hồ, cứ thế bơm cho Bác. Nhưng nếu Bác bảo đổ 1 số tiền cụ thể thì mấy anh ấy biết là bác quan tâm đến chỉ số rồi, sẽ reset đồng hồ tử tế.

Hạng D
25/11/07
2.122
60.261
113
Viện Nghiên Cứu

Cây xăng nhà tui thì khỏi cần các bác treo, tui đã treo lên rồi, đợi giá xăng lên, tui mới bán! :D. Mà cái nghề xăng dầu này nó hay lắm, ăn đủ đường luôn, nào là pha, nào là đong thiếu này, nào là đầu cơ này...
Chỉ khổ cho mấy anh em OS, thiệt đủ đường! :D
Trích đoạn: toanthangcs

Treo cây xăng này lên các bác ah