Định hướng cho bé học Pinano

NYSE6868

Hạng C
25/6/12
843
9.209
93
Mình thấy xóm mình có mấy nhà cho cháu học được 1 năm thì đứa nào cũng oánh chưa rành nhưng lại luôn oánh giỏi bài bài tủ kiểu xôi nát ánh trăng phiên bản dễ. Thế là chỗ nào có cơ hội là cha mẹ đẩy cháu lên chơi bài tủ đó để mọi người vỗ tay khen quá chời

anh chủ nên cho con học từ từ xem cháu thích hok dồi hướng tiếp. Đừng ép cháu thành công sớm quá.

Soitoc

Hạng D
14/1/11
1.150
2.864
113
Xác nhận
confirm
Giáo viên nhạc nào dạy về âm giai thì bác nên cho học, sẽ làm nền tảng soạn hợp âm, soạn solo và sáng tác nhạc.
Thanks bác, kinh nghiệm hữu ích

sambo

Hạng C
3/12/07
891
9.924
93
Xác nhận
confirm
Giáo viên nhạc nào dạy về âm giai thì bác nên cho học, sẽ làm nền tảng soạn hợp âm, soạn solo và sáng tác nhạc.
Con mình nó cảm nhận âm và nhạc, thậm chí mình còn hướng nó dạy cho bọn trẻ tự kỷ... cn mình nó có xu hướng cứu ng làm bác sĩ hay cộng đồng gì đó..
Đàn piano nó tự mò thấy cũng hay, Guitar đệm ổn, h chuẩn bị cho học thêm solo hát nữa ổn..

Gia_Định

Hạng D
13/1/11
2.008
17.288
113
thành Phiên An - Gia Định
Xác nhận
confirm
sáng tác nhạc nhẹ hay sáng tác kiểu lý sáng chỉ
trong nhạc viện có khoa lý sáng chỉ
sáng tác nhạc nhẹ thì kêu học văn giỏi vào, đọc sách nhiều để nền tảng lời nhạc hay hơn, văn chương hơn
còn sáng tác kiểu lý sáng chỉ thì hổng rành
lý sán ... lãi he...eh

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook