Hạng F
9/3/06
6.463
3.515
113
Sì Gòn
giống màu xe SantaFe của Cafe Trung Nguyên với chiếc 350Z Goodyear bữa triễn lãm :)

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Màu này mấy em 2B Dylan chạy hoài nè mấy bác. Mà màu này gọi sao cho chính xác nhỉ mấy bác

cái đen sần mà anh em vẫn hay thấy là loại sơn thông thường (gọi là sơn sần hay sơn nhám)

cái loại này thì nó pha lẫn thên sunfua

em cũng k rõ tác dụng của việc cho thêm chất này vào nhưng về chất liệu sơn thì khác

nht confirmed
Hạng B1
13/1/08
82
0
6
em thấy màu sơn này đẹp mà, đúng là giống Reventón thật
chơi NFS toàn sơn xe kiểu này :D

MiniCooperS nói:
Bác nhầm rồi, cái con bé bé bên cạnh là Lotus Eclipse, đẳng cấp kém xa Carrera GT,

màu đen của RR này làm cho xe mất hẳn độ bóng, trông cực kì xấu xí, xe mới đẹp còn là do sơn còn mới bóng long lanh, sơn kiểu này bụi bám vào một tí là trông cũ mèm, chán hẳn ngay.

cái bôi đậm ấy em k dám chắc chắn lắm

chỉ vì các thương hiệu xe Anh Quốc thời gian gần đây rất lận đận chứ Lotus có tiếng từ xa xưa rồi

Last edited by a moderator:
Hạng C
VincentWindsor nói:
MiniCooperS nói:
Bác nhầm rồi, cái con bé bé bên cạnh là Lotus Eclipse, đẳng cấp kém xa Carrera GT,

màu đen của RR này làm cho xe mất hẳn độ bóng, trông cực kì xấu xí, xe mới đẹp còn là do sơn còn mới bóng long lanh, sơn kiểu này bụi bám vào một tí là trông cũ mèm, chán hẳn ngay.

cái bôi đậm ấy em k dám chắc chắn lắm

chỉ vì các thương hiệu xe Anh Quốc thời gian gần đây rất lận đận chứ Lotus có tiếng từ xa xưa rồi

Ko phải Lotus Eclipse bác ạ, em nó là Lotus Elise hay Exige cơ, cũng ko để í đến mấy hãng này nên cũng k rõ.