Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Mặc dù e cũng xuất phát cùng ngày cùng tuyến đường với đoàn mình nhưng lại không thể đăng ký tham gia cùng với các Bác được, hixhix. Hôm đó nếu gặp được đoàn mình trên đường e sẽ nhập đoàn mình đến đích cho vui rồi e sẽ đi tiếp. Xe e altis biển 07108 có dán logo Os Bộ đám có luôn ạh.
Chúc cả nhà mình có chuyến Caravan lễ thật vui

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
st151101 nói:
Mặc dù e cũng xuất phát cùng ngày cùng tuyến đường với đoàn mình nhưng lại không thể đăng ký tham gia cùng với các Bác được, hixhix. Hôm đó nếu gặp được đoàn mình trên đường e sẽ nhập đoàn mình đến đích cho vui rồi e sẽ đi tiếp. Xe e altis biển 07108 có dán logo Os Bộ đám có luôn ạh.
Chúc cả nhà mình có chuyến Caravan lễ thật vui

Welcome bác nhập đoàn! Bác đến chỗ hẹn đi chung cho vui nha! Có gì bác pm số đt em.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Hattrickson cập nhật lại chương trình để bác nào vừa rôi ko đi off biết đi

Hạng B2
27/3/13
145
34
28
Bác già làng cho em hỏi hội TFC tập trung ở đâu vây? Em ở BH ngày đó em đi luôn nè. Em đi cam Ranh. Gia nhập hội dc ko Bác?

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Tình cờ đọc được thớt này, bác cho hỏi tập trung ở TPBH cụ thể ngay chỗ nào bác, em định đu theo các bác tới Phan Rang cho vui nhưng em oải đoạn QL1 từ Biên Hòa đi Long Khánh quá (QL1 đọan LK nay cũng cạo sửa tơi bời mặc dù trước đó đường rất ngon) . Em định theo lộ trình QL55 từ Long Hải đến Lagi sau đó ra QL1 lại rồi thẳng tiến Phan Rang hoặc đi từ Long Thành lên cao tốc ra Cẩm Mỹ -> QL1A (né Hố Nai, Trảng Bom, Long Khánh). Nếu gặp các bác trên QL1A thì vui quá :)

Last edited by a moderator: