Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Vậy ra xe bác xịn, đã active sẵn PCM à? Em thấy mấy bác khác phải gửi cả PCM ra nhà máy Hải Dương hoặc mua máy chính hãng lên tới vài ngàn mẽo kim mới làm được. Mà sao xe bác đổi 2 cọng dây là chạy nhỉ, bác coi lại logo xem phải ếch ko zị???
Hàng fake 1:1 nên vẫn có logo nhen

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Vậy ra xe bác xịn, đã active sẵn PCM à? Em thấy mấy bác khác phải gửi cả PCM ra nhà máy Hải Dương hoặc mua máy chính hãng lên tới vài ngàn mẽo kim mới làm được. Mà sao xe bác đổi 2 cọng dây là chạy nhỉ, bác coi lại logo xem phải ếch ko zị???

PCM xe em từ khi mua xe giờ chưa tháo ra bao giờ, từ bữa làm CC mới bík PCM là gì ah. Version firmware lastest, ko bík có gắn nhầm 2013 không ???:3dcuoigif:

Logo xe em bị trầynhiều, có dấu hiệu bị cạy, chắc nhờ điều tra xem còn phải của Ford ko ! :3dmuonan:

PS: thêm cái hình cho nó chân thật.
DIY cruise control cho Escape (ko cần active bằng phần mềm Ford IDS)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Vậy thì xe bác chủ chắc gắn nhầm hộp của ecosport rồi, chứ 2013 em thấy vẫn phải gửi ra Hải Dương đó :3dquaytay:

• Like
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Vậy thì xe bác chủ chắc gắn nhầm hộp của ecosport rồi, chứ 2013 em thấy vẫn phải gửi ra Hải Dương đó :3dquaytay:

Em đang rất thắc mắc về vụ ship ra Hải Dương để active như trong bài của bác Hainguyen/Rayban, xe em thì chẳng cần active gì vẫn hoạt động được. Call hỏi thì toàn thấy reject cuộc gọi !!!

Em sẽ confirm chính xác vào 1 ngày gần đây khi làm CC cho vài chiếc nữa.:3dcuoigif:

• Like
Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Xe của mình bác Rayban kích hoạt CC hôm thứ 7, chả cần phải gởi ra Hải Dương gì cả, chỉ thêm các phần như chủ thớt post.

Vậy thì tốt rồi. Lạ cái là xe bác chủ ko cân kích hoạt và vẫn chạy vù vù

• Like
Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Ka...ka....ka......vậy lòi ra cha chủ topic này xài cái vcm và ids để doạ người ta, kakakakaakakkakak, thôi bán rẻ 5treo mình mua dzìa chỉnh ốc ga chơi

• Like
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Xe của mình bác Rayban kích hoạt CC hôm thứ 7, chả cần phải gởi ra Hải Dương gì cả, chỉ thêm các phần như chủ thớt post.

Ah, ý em là theo cái thread cũ của Hainguyen thì thấy bác Rayban phải gửi ra Hà Nội/Hải Dương để kích hoạt, trong khi thực tế là ko cần.
Dây chỉ cần cắm và chạy thôi, plug and play :D

• Like
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Ka...ka....ka......vậy lòi ra cha chủ topic này xài cái vcm và ids để doạ người ta, kakakakaakakkakak, thôi bán rẻ 5treo mình mua dzìa chỉnh ốc ga chơi

Em đâu có lôi ra dọa ai đâu ta, keke. Thấy ngta xài tưởng đâu cần có mới active đc nên đi mượn dzề, ai ngờ lastest version mà cũg chả cần cắm máy gì ráo :D
Chắc số hưởng nên có sẵn. Hehe

• Like