Hạng B1
22/2/18
87
43
18
48
em đang đi con santafe 2007 máy xăng em thay kèn của hyundai veracruz nghe cũng ok bác
veracruz nó hơn san 1 size rồi nên chắc còi nó cũng hơn 1 bậc, ngoài vấn đề này ra thì mình thấy ổn bác ah.

Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Bác chủ có nhiều ảnh nhưng ít note quá, thiếu thông tin :p

em đang đi con santafe 2007 máy xăng em thay kèn của hyundai veracruz nghe cũng ok bác
SF 2017 tui cũng muốn tìm kèn to hơn tí, âm thanh chắc gọn, miễn sao đủ thanh lịch dùng trong phố, thêm an toàn trên xa lộ. Không biết trên thị trường có loại nào vậy ko bác ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hyundaithao
Hạng B1
22/2/18
87
43
18
48

SF 2017 tui cũng muốn tìm kèn to hơn tí, âm thanh chắc gọn, vẫn đủ thanh lịch dùng trong phố, thêm trên toàn trên xa lộ. Không biết trên thị trường có loại nào vậy ko bác ?
nếu chạy trong phố thì San cũng đủ dùng rồi, nói thực là e cũng rất ít còi, vì đường phố đông đúc nên còi to nó cũng dễ gây bực mình.

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Hạng B2
25/7/17
158
156
43
nếu chạy trong phố thì San cũng đủ dùng rồi, nói thực là e cũng rất ít còi, vì đường phố đông đúc nên còi to nó cũng dễ gây bực mình.
Mình cũng như bác! Thế nhưng ngoài phố thị kèn còi vậy cũng hơi đuối chút. Ko bít kèn sò của Bosch thì sao bác @Lamgia :D

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG

SF 2017 tui cũng muốn tìm kèn to hơn tí, âm thanh chắc gọn, miễn sao đủ thanh lịch dùng trong phố, thêm an toàn trên xa lộ. Không biết trên thị trường có loại nào vậy ko bác ?
Mình cũng như bác! Thế nhưng ngoài phố thị kèn còi vậy cũng hơi đuối chút. Ko bít kèn sò của Bosch thì sao bác @Lamgia :D
kèn zin hyundai giồng kèn sò Denso hay Bosch đó bác nghe cũng êm không lớn ạ......gắn Denso nghe ấm hơn ạ ....sẽ chia

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Tập Lái
7/12/18
3
0
1
33
Hơi ngoài luồng chút .! em xin phép ad cho em hỏi chút ạ. em mới chơi âm thanh nên không biết nhiều . e có con ampli Crunch 1000w - 2 channel. và một con loa kenwood 600w có kết hợp được với nhau ko ạ.New Kenwood KFC-1666S 6.5 Inch 600 Watt 2-Way Car Audio Door Coaxial Speakers và Crunch 2 Channel 1000 Watt Amp A/B Class Car Audio Stereo Amplifier | PX-1000.2;
- e muốn dùng amli kéo thêm 2 loa cánh sau nữa liệu có được không các bác. mong các bác chỉ em với ạ.
còn con loa SOUNDSTREAM TWS.3N 1-INCH CAR AUDIO POWER TWEETER (PAIR). này có tác dụng j ạ
EM CẢM ƠN...!

Attachments