Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
E có hỏi thăm thợ. Nếu kg tháo ra, bị hú. E chưa hiểu lắm. Tại sao hú?
nó có vài cái micro ngược. Khi có tiếng ồn thì micro sẽ thu và phát sóng âm ngược lại để triệt tiêu.
Bác tháo bộ chống ồn để lắp dàn nhạc thì tự nhiên bỏ bộ chống ồn chủ động rồi.
Chắc chỉ sử dụng được dàn âm thanh sẳn có thôi.

27/7/18
78
4.589
83
49
Ông nào cũng muốn gắn cái mới, nhưng bỉu tháo cái micro kia ra.
nó có vài cái micro ngược. Khi có tiếng ồn thì micro sẽ thu và phát sóng âm ngược lại để triệt tiêu.
Bác tháo bộ chống ồn để lắp dàn nhạc thì tự nhiên bỏ bộ chống ồn chủ động rồi.
Chắc chỉ sử dụng được dàn âm thanh sẳn có thôi.
Thợ cùi bắp mới kêu tháo bỏ micro ra. Xe đó độ âm thanh không tháo bỏ nhé, Nó và dòng Crv 2019 đều có micro bên trong để thu phát sóng âm.
Xe Crv 2019 này độ âm thanh giữ nguyên zin micro.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Đù, giờ mơi biết vụ này. Xe em accord 2017, hôm tết ngứa tai đi thay 4 cái loa hertz và dán cách âm 2 cửa, về nó ù thôi rồi, kiểu như máy bay chuẩn bị cất cánh ấy, cứ nhớm ga hay qua mấy gờ giảm xóc là bị. Trước em làm cái sonata 2015 lại ko bị, hay là do cái này nhỉ ?
có chơi có chịu đi mấy anh, mấy dòng xe hạng D trở lên giờ có hết cái này, xe bình dân thì có bọn Ford có, vậy nó mới êm chứ =)). Thợ dây điện đòi độ hàng hãng.
Anh coi clip này tháo cái Micro ra đi, mà tự nhiên làm vậy mua con xe hạng D mà nó ồn hơn thằng hạng C nhục lắm anh ạ.

Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
Thợ cùi bắp mới kêu tháo bỏ micro ra. Xe đó độ âm thanh không tháo bỏ nhé, Nó và dòng Crv 2019 đều có micro bên trong để thu phát sóng âm.
Xe Crv 2019 này độ âm thanh giữ nguyên zin micro.
Bác chỉ chổ nào độ âm thanh mà không cần tháo micro ra giúp bác chủ đi.
Nói thì dễ, chứ làm không được đâu.
Bác chỉ chổ nào làm, mình nghĩ bác cũng không biết, dù bác nói hay lắm.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
May quá Kano không có cái này độ thoải mái =))

Hạng B2
27/2/19
109
1.460
176
34
Lúc bị ù quá em có đem xe lại chỗ đó thợ kiểm tra và thợ có nói có thể xe có hệ thống này nên nó gây ù nhưng ko xác định đuoc nó nằm ở đâu , với lại em ngại xe mới mà nạy trần bung bét ra nên thôi kệ bà nó, giờ ngồi lâu trong xe là cái đầu nó ong ong. Hic

bảo thợ nó tháo phần dán cách âm ra là hết ù ngay và lại ko bị rỉ cánh cửa nữa

nhớ bảo tẩy keo cho sạch

27/7/18
78
4.589
83
49
Chỉ thì dễ thôi, không biết thì mình không nói. Cứ để anh chủ đang hỏi bên thớt kia ra sao rồi tính.

Hạng D
26/7/08
1.922
57.947
113
Cái chồng ồn này nó chỉ giảm bớt tiếng ồn gây khó chịu thôi anh, nhưng âm ở dải tần trầm như tiếng mặt đường còn các âm thấp như còi xe hay tiếng người thì nó ko chống.

A troy hoài

Em ko biết trong xe thì ntn chứ nếu tai nghe thì a thấy cái này là thứ dở hơi nhất quả đất, nếu cái tai nghe nào lỡ có thì e cũng tắt hết, mà mua thì tránh xa. Hồi trước có bọn Sony khoái vụ noice cancelling này, mà mấy hãng nổi tiếng ít thấy làm, chắc nhiều ng cũng ko thik như e.