Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Tôi muốn nâng cấp DVD camry 2.5Q, nên lắp đầu DVD nào mà có màn hinh lớn, có GPS dẫn đường, và các tính năng điều khiển từ ghế sau theo xe không bị mất đi . Xin nhờ anh em chỉ giáo.
DVD theo xe camry 2015 bác nên tìm đúng hàng chất mới gắn được. Gắn k khéo là hư hệ thông trên xe đo. DVD loại này có cài đặt các chức năng trên xe lun. Chổ mình làm gặp mấy trường hợp này rui

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
2.5Q đời mới nó khác cái giắc cắm nha bác, e thử rùi, k đc đành tháo ra.. Với lại cái nắp chụp vô lăng của bản 2.5Q mới e cũng chưa tìm đc, lắp phải khoét chụp zin thì nhìn nó xấu lắm
Các bác gắn thêm cruise nhớ tìm chổ uy tín hàng đúng chất lượng nhé. Mình có xem mã phụ tùng mấy bộ cruise không khớp trên hệ thống toyota đó.

Mấy bác ơi ở sài gòn chổ nào lắp được cruise control ,áp suất lốp cho cam 2.5Q các bác chỉ em với .....em xẹt , em suyệt ..tá lả mà loạn cào cào hết .......thanks
bác BlueEFFICIENCY làm cặp bi gầm ở đâu vậy , ok ko bác ?hình như xe bác có làm lại dàn âm thanh và cách âm nữa đúng ko? bác thông não cho em với ...xe nguyên bản em thấy hơi ồn và ù mấy cung đường xấu em đang nghiên cứu vụ cách âm nè...Thanks bác nhiều
Bác muốn làm cách âm ,xài thử của thằng gladen của đức,cách âm tốt, chịu nhiệt tốt nên k gây có mùi bảo vệ được sức khỏe nữa.