Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/4/08
595
0
16
Re:Độ chiến binh Mitsubishi Triton Ironman!

Ngày 25-7 vừa rồi nè, em thấy con Trai tân của OS mình đi chơi ở Bãi Đa (Đà Nẵng) nà :)). bác lơ định đi xuyên việt hử :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

ChenTsai nói:
Ngày 25-7 vừa rồi nè, em thấy con Trai tân của OS mình đi chơi ở Bãi Đa (Đà Nẵng) nà :)). bác lơ định đi xuyên việt hử :D

Xin lỗi vì khôngg có thời gian offline cùng các bác ở Đà Nẵng, do chiều qua đến Đà Nẵng, tiệc với đại lý Mitsu và sáng 5h lại phi vào Nha Trang..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Rocket1349 nói:
Cách đây mấy hôm em thấy khoảng 10 em Triton màu đỏ, chưa độ gì cả, còn nguyên bản, dán logo Triton 2010, sắp 1 hàng dài trước cổng Lotte Mark - Q7. Mỗi xe một biển số của mỗi tỉnh: Sg, Biên Hòa, Tiền giang, Nha Trang......Mà không thấy xe bác Lơ!
Vụ này là gì vậy bác Lơ? Bác biết không?

Triton ghẻ của em hân hạnh.. làm xe dẫn đoàn Triton Road Show 2010 ở chặn từ BMT -> Gia Lai -> Đà Nẵng.. :D

Hạng C
13/4/08
595
0
16

hèn gì hôm qua e thấy toàn Tritron chạy ngoài đường, thì ra là có Triton Road Show. cũng phải chục con chạy thành 1 hàng á

Tập Lái
7/8/07
14
0
1

Các bác ai có số điện thoại hoặc địa chỉ của lò độ Minh Giang được không ạ. Kính các bác 01 ly. Thks,

Tập Lái
3/7/10
4
0
0

bác Otosaigon ơi, em ở ngoài hà nội vào công tác trong HCM, vậy bác có thời gian cho em qua ngắm xe bác được không.^^

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

tụi em muốn đặt hẹn với bác Otosaigon thì phải báo trước 1 tuần cơ bác ạ, bác ý bận lắm  :D

Tập Lái
3/7/10
4
0
0

hí hí, vậy bác nào có số điện thoại của bác ý không ạ, cho em xin với. Thanks các bác nhiều ạ

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

để em cho bác số của ... thư ký nhé. mai bác rảnh thì đu cùng em lên Thủ Đức, xe em đang làm trên chỗ bác BanNang và bác có thể tham khảo qua.

Status
Không mở trả lời sau này.