Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

@ Chú Tiểu: Pak có 1 chai được thưởng của e-bay đó, Pak coi có cái ECU nào còn ngon múc về cho em đi, đắt rẻ vài xị nhằm nhò gì đâu.

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
Chú tiểu nói:
Có bộ này giá trọn bộ 7.5 tr chơi được ko các bác?
Hàng Kovan + Vietmap

Lắp khá dễ. Một DVD Kovan 2 DIN nối với 1 bộ GPS Kovan cáp M-Bus. Hộp này để trong hộc tài liệu tiện ko nhỉ? Phòng khi update bản đồ dể rút thẻ nhớ???
Vài hình ảnh:

ngoài bắc autothanhbinh có 4,9 triệu bao gồm vietmaps

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
manchestervn nói:
Cái DVD Kovan thì được, giá tầm 4 triệu. Bác nhớ mua bản Full HD. Còn thằng Vietmap đi theo thằng này thì em can bác là không nên. 3.5 chai phí quá. Cái design cho thằng Kovan này dùng Vietmap R17 thì phải, chán như con gián. Nên mua cái GPS rời thuận tiện hơn. Với lại mấy bản mới ra dùng phần mềm dẫn đường Papago tốt hơn nhiều. Giả sử bác có nâng cấp lên Accord 2010 còn giữ lại được cái GPS. Với lại cái GPS lắp vô vị trí dưới đó khó quan sát lắm.

Em thấy câu này hay nhất nè bác. Em ko chuộng xem phim trên xe lắm vì xe em chủ yếu đi làm. Vả lại lái xe thì xem cái gì. Nghe nhạc thì hiệnt ạie m đang xài đầu Alpine 6 đĩa rồi. Thực ra cái GPS là chỉ chơi theo phong trào thôi chứ mấy khi đi ... lạc đâu. Mà có lạc thì cũng lạc vào mấy Khách sạn thôi. He he.
Chắc em chơi cái PDA thôi

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
data nói:
ngoài bắc autothanhbinh có 4,9 triệu bao gồm vietmaps

Bác ko chịu đọc kỹ rồi, 4.9 tr là cho riêng cái Vietmap cài thêm thôi bác à.
Em nghĩ giá em đang nghiên cứu là khá rẻ rồi đó bác.

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
vnd_usd74 nói:

@ Chú Tiểu: Pak có 1 chai được thưởng của e-bay đó, Pak coi có cái ECU nào còn ngon múc về cho em đi, đắt rẻ vài xị nhằm nhò gì đâu.
Họ ko chịu báo giá vì ko biết trọng lượng và kích thước cái ECU. Có cách mua cho bác với sự cam kết về 2 cái trên. Bác tháo ECU ra, cân lên và đo kích thước báo em. Em sẽ mua cho bác. OK?

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Chú tiểu nói:
manchestervn nói:
Cái DVD Kovan thì được, giá tầm 4 triệu. Bác nhớ mua bản Full HD. Còn thằng Vietmap đi theo thằng này thì em can bác là không nên. 3.5 chai phí quá. Cái design cho thằng Kovan này dùng Vietmap R17 thì phải, chán như con gián. Nên mua cái GPS rời thuận tiện hơn. Với lại mấy bản mới ra dùng phần mềm dẫn đường Papago tốt hơn nhiều. Giả sử bác có nâng cấp lên Accord 2010 còn giữ lại được cái GPS. Với lại cái GPS lắp vô vị trí dưới đó khó quan sát lắm.

Em thấy câu này hay nhất nè bác. Em ko chuộng xem phim trên xe lắm vì xe em chủ yếu đi làm. Vả lại lái xe thì xem cái gì. Nghe nhạc thì hiệnt ạie m đang xài đầu Alpine 6 đĩa rồi. Thực ra cái GPS là chỉ chơi theo phong trào thôi chứ mấy khi đi ... lạc đâu. Mà có lạc thì cũng lạc vào mấy Khách sạn thôi. He he.
em kết câu này của bác thầy chùa (kiểu này sao đắc đạo được chứ). Ở VN thì mấy khi đi lạc. Cần thì gps bằng miệng. biết đâu làm quen được vài mối...xinh xinh!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Chú tiểu nói:
manchestervn nói:

Nếu nghe nhạc bác không nên đổi qua cái Kovan làm gì. Nghe cái đầu 6 đĩa âm thanh chất luợng hơn nhiều. Với lại cái Kovan nhanh hư mắt đọc đĩa lắm. Chỉ được cái tiện là nghe thẻ nhớ, USB được. Nhưng xe em có cái cassette, em mua thêm cái cassette adapter về cắm ipod vô nghe phà phà. Nhưng khi đã nghe đĩa rồi thì sang nghe âm thanh mấy cái kia chán lắm.
Thích hợp thời trang bác làm cái GPS của bác gì đó có 2.5 chai kìa. Về gắn cái camera lùi 800K vô nữa nhìn cho pro.

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
manchestervn nói:
Chú tiểu nói:
manchestervn nói:

Nếu nghe nhạc bác không nên đổi qua cái Kovan làm gì. Nghe cái đầu 6 đĩa âm thanh chất luợng hơn nhiều. Với lại cái Kovan nhanh hư mắt đọc đĩa lắm. Chỉ được cái tiện là nghe thẻ nhớ, USB được. Nhưng xe em có cái cassette, em mua thêm cái cassette adapter về cắm ipod vô nghe phà phà. Nhưng khi đã nghe đĩa rồi thì sang nghe âm thanh mấy cái kia chán lắm.
Thích hợp thời trang bác làm cái GPS của bác gì đó có 2.5 chai kìa. Về gắn cái camera lùi 800K vô nữa nhìn cho pro.
Bác rất hợp với em. Em chỉ thích nghe nhác đĩa CD thôi, chất lượng bao giờ cũng ngon hơn mấy thứ khác. Em cũng đang nghía cái GPS của bác Sang SG đây. Loại 5" hay 4.3" đây?
Ko biết 4.3" có nhỏ quá ko? Cái này trang bị thêm cho nó Pro thôi. Hi hi. Cảm biến lùi có rồi. thêm cái Camera lùi nữa là nhất bác nhỉ?