Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
Em cần thay 4 cái phuộc cứng hơn cho Forte (phuộc chứ k phải lò xo hạ gầm), bác chủ có k ạ.

Hạng B2
10/8/12
123
0
0
31
Cerato5921 nói:
Em cần thay 4 cái phuộc cứng hơn cho Forte (phuộc chứ k phải lò xo hạ gầm), bác chủ có k ạ.

Anh chi dat hang trong 3 cai web ma anh dang trong topic. Trong web do anh kg thay phuoc thi anh kg dat duoc. Lo xo thi no co.

Thanks

Hạng B2
10/8/12
123
0
0
31
Cai cabin filter cua em den roi.

Em PM dia chi va so dt em cho anh roi anh se gui hang hom nay cho em.

Roi co gi ngay 30 anh co mat o HCM roi ngay nao do may AE gap nhau choi roi luc do tra tien luon.

Thong cam tai khoan anh tren day kg co viet hoac tra loi PM duoc, nhu vay phai lien lac trong bai viet.

Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Bác chủ có cái đèn hậu xe Kia Forte k, nếu ship về thì sao nhận hàng ta, thank bác cái

Hạng B2
10/8/12
123
0
0
31
truonghd nói:
Bác chủ có cái đèn hậu xe Kia Forte k, nếu ship về thì sao nhận hàng ta, thank bác cái

Hien tai Rico kg con den hau Forte, ban het roi. Bo den truc thi co. Va no co vai kieu den hau nua. Co gi bac len coi may cai link trong trang 1 do roi xem coi den nao vua y voi bac roi cho Rico biet roi Rico dat hang cho.

Nhan hang thi Rico co nha o HCM va co ba con o do chu luc do Rico di ve tinh hoac du lich.

Rico co vai hang cho oto o trong shop tren mang.

bikervietnam.com

Ten shop la : Motorcycle Superstore VN

Thanks

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Đồ chơi của Bác thiết thực lắm , nhưng Bác comment không dấu vừa đọc vừa đoán mệt óc quá .:)