Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
:D;)Nếu ko rủng rẻn thì ko cần phải lắp.

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Ngôn từ ngày càng sáng tạo: "đồ chơi độc dược"

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.184
113
đây
đang tính nâng cấp cái LCD cũ trên xe, nhìn hàng cũng đc, xong ngó cái giá... bèn nhìn tiếp... thôi up cho bác

He he.
Công nhận là hàng này độc thật.
Nhưng bác định quảng bá với cái giá 26tr cho một đồ chơi TQ thì em nghĩ rằng sẽ không thành công.
Tất cả những chức năng của cái đầu DVD của bác rất là hay, hay lắm, nhưng không nhiều hơn chức năng cái đt LG cùi của em mua 2nd có 4tr, nối bluetooth với xe là xong hết.
Cái đầu DVD của bác sẽ bán rất chạy, chạy lắm lắm, với cái giá... 5tr.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Dawnglow. nói:
He he.
Công nhận là hàng này độc thật.
Nhưng bác định quảng bá với cái giá 26tr cho một đồ chơi TQ thì em nghĩ rằng sẽ không thành công.
Tất cả những chức năng của cái đầu DVD của bác rất là hay, hay lắm, nhưng không nhiều hơn chức năng cái đt LG cùi của em mua 2nd có 4tr, nối bluetooth với xe là xong hết.
Cái đầu DVD của bác sẽ bán rất chạy, chạy lắm lắm, với cái giá... 5tr.

Mua gắn chơi cho vui, mấy khi sử dụng.
Giá cao bằng 1 chiếc xe gắn máy.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Giá này mua con Ipad hay con Galaxy gắn trên xe, lúc nào dừng xe tháo ra cho F1 chơi điện tử, bà cả lướt web... Còn số tiền dư độ dàn âm thanh chuẩn thì có lý hơn. Dùng loại này cũng có nhiều tính năng nhưng không cơ động cho lắm, mà giá thì hỡi ơi.
. Để như vậy mà lướt web hay chơi điện tử thì gãy cổ, tức cái lờ, mỏi cái cờ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/10/12
159
2
0
23
hic, em đỡ không nổi luôn. nói chung là mỗi bác có 1 quan điểm, có người nói rẻ, có người nói đắt, tóm lại là tùy nhu cầu mỗi người và mỗi dòng xe các bác ạ.