Hạng D
22/2/06
1.297
7.865
113
46
Sài Gòn
Lính đi out. Sếp đi cam thì còn ra thể thống gì nữa
anh cần học 1 khoá quản lý nhân sự. Mình là mình tặng lính mình bạn out và mua 1 con xe cỏ tương đương để cưỡi thôi. Xe là ccc zì ha hihi.
@Kelvin Le : Nghe bằng bluetooth đt tởm vãi. Bữa nào em tư vấn cho anh đan loa zì đó đơn giản khoảng
Độ đẽo audio cho Camry
50 chai cải thiện tí để thư giãn . Tính ra mình nghe nhạc trên xe ngày ít nhất 1 tiếng, vậy là nhiều hơn nghe nhạc ở nhà. Nên đầu tư hihi

• Like
Reactions: Kelvin Le
Hạng D
23/12/10
2.789
26.200
113
anh cần học 1 khoá quản lý nhân sự. Mình là mình tặng lính mình bạn out và mua 1 con xe cỏ tương đương để cưỡi thôi. Xe là ccc zì ha hihi.
@Kelvin Le : Nghe bằng bluetooth đt tởm vãi. Bữa nào em tư vấn cho anh đan loa zì đó đơn giản khoảngView attachment 1975730 50 chai cải thiện tí để thư giãn . Tính ra mình nghe nhạc trên xe ngày ít nhất 1 tiếng, vậy là nhiều hơn nghe nhạc ở nhà. Nên đầu tư hihi
Nên đầu tư.em cũng vậy nghe hàng ngày trên xe nhiều hơn nghe ở nhà nên khg đầu tư home audio,ghé Undertaker ảnh tư vấn vài bộ thamm khảo

Hạng B2
12/3/18
371
21.784
103
Nên đầu tư.em cũng vậy nghe hàng ngày trên xe nhiều hơn nghe ở nhà nên khg đầu tư home audio,ghé Undertaker ảnh tư vấn vài bộ thamm khảo
Đồng ý.
Dưng đầu tư xong thì chỉ nên nghe nhạc ở xe mềnh hoy. Tuyệt đối không nghe thử để so sánh bất kỳ xe nào khác.
Thật.
:cool:

• Haha
Reactions: Kelvin Le