Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
OMG, vậy là có giải pháp rồi. Em chờ xem ổn hết chưa.
bác đã tút lại sơn chưa? Sơn chắc phải lên PN rồi.
Chưa bác ạ. Em đợi nhiều nhiều chút rồi lên luôn 1 thể :D
Nói chung tìm ra dây hình ảnh camera rồi bác. Tới lui nó xài 1 dây thôi. Lui thì dễ rồi. Nhưng lúc đi tới phải có nguồn kích cho nó hiểu camera. Mai hoàn thiện em sẽ báo cáo.

• Like
Reactions: namtuong
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Em cũng dán luôn cái mặt nạ xe. Vì thấy nó inox mờ rồi lại mạ crom loạn lên nhìn rối mắt :D Em dán vào thấy xe nhìn có vẻ ... trầm tính hơn :))
Độ đồ chơi cho All New Pajero Sport

• Like
Reactions: Turion
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Ok hêt bao nhieu nghe hay không co vietmap không
Đầu nào cũng gắn được bác . Nhưng cái đầu của em nó loại khá cao, cho âm thanh rất tốt nên tới 15tr. Không có vietmap ạ.
Bác nếu thay thì thay đầu android Zulex em thấy rất đẹp, có sẵn việt map free luôn.

Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Đầu nào cũng gắn được bác . Nhưng cái đầu của em nó loại khá cao, cho âm thanh rất tốt nên tới 15tr. Không có vietmap ạ.
Bác nếu thay thì thay đầu android Zulex em thấy rất đẹp, có sẵn việt map free luôn.
Bác cho số điện thoại đi để ngày mai mình đi Gắn luôn cái Zulex có Google map không Cho mình số điện thoại luôn đi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác cho số điện thoại đi để ngày mai mình đi Gắn luôn cái Zulex có Google map không Cho mình số điện thoại luôn đi
Nó là đầu Android nên nó có đủ google map, facebook các kiểu như 1 cái máy tính bảng ấy bác. Vietmap cũng được tặng bản quyền vĩnh viễn luôn.

Em còn gắn luôn cả bộ đo áp suất lốp SteelMate giá 4.5triệu nè :

Độ đồ chơi cho All New Pajero Sport