Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác cho em hỏi chút là vụ DVD của bác lúc xử lý có cần chú ý gì đặc biệt không ạ ? cái nguyên nhân và các khắc phục việc nó không nhận con 360 là gì ạ ?
bác hỏi bác @havu2000 xem sao. Bác ấy vừa làm đc 2 hôm . Còn mình thì thấy họ câu dây tín hiệu camera ra và có 1 dây kích khi ấn nút 360 thui.

• Like
Reactions: dungchiunicore
Tập Lái
22/3/17
5
1
3
33
bác hỏi bác @havu2000 xem sao. Bác ấy vừa làm đc 2 hôm . Còn mình thì thấy họ câu dây tín hiệu camera ra và có 1 dây kích khi ấn nút 360 thui.
Vâng, em cảm ơn bác. Để em tham khảo bác ấy, mà bác đừng úp hình nữa, em thèm :3dcuoi:

Mới làm cái Kenwood 916 ws nè 22 chai

Bác cho em hỏi vụ DVD của bác có phải chế cháo gì nhiều không , như bác @justbenice thì phải có 1 dây kích khi ấn nút, còn của bác có cần không ạ ? Nếu được bác cho em xin địa chỉ làm được ko bác ?

Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Vâng, em cảm ơn bác. Để em tham khảo bác ấy, mà bác đừng úp hình nữa, em thèm :3dcuoi:

Bác cho em hỏi vụ DVD của bác có phải chế cháo gì nhiều không , như bác @justbenice thì phải có 1 dây kích khi ấn nút, còn của bác có cần không ạ ? Nếu được bác cho em xin địa chỉ làm được ko bác ?
Bác liên lạc với ông này nè https://www.otosaigon.com/threads/tong-hop-do-dvd-cho-cac-dong-xe-tai-viet-nam.8708422/
Hôm bữa đem xe vô làm khoảng hai tiếng rưỡi Kenwood có loại 13 chai va 22 chai

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác liên lạc với ông này nè https://www.otosaigon.com/threads/tong-hop-do-dvd-cho-cac-dong-xe-tai-viet-nam.8708422/
Hôm bữa đem xe vô làm khoảng hai tiếng rưỡi Kenwood có loại 13 chai va 22 chai
Bác sướng hơn em, hưởng thành quả của em :( . Em đem lên các bác ấy nghâm cứu mất 2 ngày mới nghĩ ra phải dùng bộ đo áp suất lốp kích tín hiệu camera. Nên em mua thêm bộ đo áp suất lốp mất 4.5tr . Cũng may bộ này quá xịn và quá cần thiết :D
Còn bác thì bác @Undertaker đã nghiên cứu xong nên nắp hiểu cam360 luôn mà kô cần đo áp suất lốp. Tuy nhiên em nghĩ bác nên gắn bộ này. Xe em bị dính đinh 2 lần xẹp luôn mà kô biết :(

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Bác sướng hơn em, hưởng thành quả của em :(( . Em đem lên các bác ấy nghâm cứu mất 2 ngày mới nghĩ ra phải dùng bộ đo áp suất lốp kích tín hiệu camera. Nên em mua thêm bộ đo áp suất lốp mất 4.5tr . Cũng may bộ này quá xịn và quá cần thiết :D
Còn bác thì bác @Undertaker đã nghiên cứu xong nên nắp hiểu cam360 luôn mà kô cần đo áp suất lốp. Tuy nhiên em nghĩ bác nên gắn bộ này. Xe em bị dính đinh 2 lần xẹp luôn mà kô biết :(
Đang chờ bác Độ po nè xem có đẹp không để đi làm luôn hehe

• Like
Reactions: Ares