Nhu cầu độ ghế chỉnh điện cho xế yêu có lẽ đã không còn mới lạ nữa.
Bcar Auto giới thiệu đến các bác độ ghế chỉnh điện trực tiếp lên ghế zin của xe, không phải thay ghế khác vô.. Ghế zin vẫn đảm bảo được chiều cao ghế, da ghế cũ quen thuộc chứ không cần phải bọc da lại ghế thay thế.
Độ ghế chỉnh điện cho xế yêu tại Bcar Auto sẽ có nhiều sự lựa chọn cho các bác. Chỉnh điện 2 hướng, 4 hướng hoặc 6 hướng, tích hợp thêm tính năng nâng cao như lumpa nâng đỡ cột sống hoặc matxa phần ngồi và lưng ghế tăng độ thoải mái.
Thêm một ưu điểm của độ ghế chỉnh điện trên ghế zin là không cần phải đặt hàng trước, thi công nhanh chỉ cần mất 1/2 ngày là hoàn thiện lên xe. Những chi tiết chụp nhựa zin trên xe sẽ được giữ lại, bên em có sẵn chụp nhựa theo màu theo mẫu từng dòng.
Cùng với đó là chế độ bảo hành mạnh mẽ lên đến 3 năm, yên tâm cho các bác trải nghiệm sản phẩm ạ
406-408 An Dương Vương P4 Quận 5

rất xịn cho ghế chỉnh điện nha mn, đọc thêm: https://fastauto.vn/do-ghe-chinh-dien-o-to

Tập Lái
1/10/18
5
3
3
37
Mình ở HN muốn độ ghế cho Outlander 2018 quá, bác nào biết nơi tương tự chỉ giúp mình với. Cảm ơn các bác!

• Love
Reactions: ngocbichbcar
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Xin cho hỏi là Forester 2019 bên chỗ bạn có độ nhớ ghế tài không? Giá bao nhiêu?
Xin cám ơn.
Xe đã có ghế chỉnh điện hết rồi, chỉ cần thêm nhớ ghế.