Hạng B2
28/7/08
132
658
123
E nghiên cứu thấy cái khoảng phía trước xe ( Zace ) trống ,đủ đặt 1 cái loa sub 8 -12 inch vào ,nếu gắn pô hú cho xe ,giá thành cao quá ,chạy nhanh mới kêu lớn,dễ gây tai nạn ,nguy hiểm ,ko hiệu quả cao nên e dự định chuyển qua chơi pô điện tử ,cái chính là gắn loa phía trước xe ,âm thanh vang xa ,xe chưa tới mà âm thanh đã đến ,hiệu quả cao như e mong muốn .Cái chính là lấy đâu ra nguồn âm thanh giống ferrari để phát ra ,kêu lớn nhỏ theo vòng tua của xe? các bác giúp e với?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.548
113
đây
trò này giống mấy thằng đầu xanh đầu đỏ lắp vô xe máy, nghe muốn mửa, lắp làm gì bác, quê lắm

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa
theo em cũng vậy , chả lẽ lúc nào ngồi trên xe là bác cũng phải nghe theo những thứ đó, mệt mỏi lắm bác ơi, bác chỉ cần độ tầm 2k thì nghe là nhức người rồi, mà bác có thể hưởng thụ những loại âm nhạc khác nhau,

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
E nghiên cứu thấy cái khoảng phía trước xe ( Zace ) trống ,đủ đặt 1 cái loa sub 8 -12 inch vào ,nếu gắn pô hú cho xe ,giá thành cao quá ,chạy nhanh mới kêu lớn,dễ gây tai nạn ,nguy hiểm ,ko hiệu quả cao nên e dự định chuyển qua chơi pô điện tử ,cái chính là gắn loa phía trước xe ,âm thanh vang xa ,xe chưa tới mà âm thanh đã đến ,hiệu quả cao như e mong muốn .Cái chính là lấy đâu ra nguồn âm thanh giống ferrari để phát ra ,kêu lớn nhỏ theo vòng tua của xe? các bác giúp e với?

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38
sao bác k gắn âm thanh giống còi ambulance, cái này người đi đường nghe là tấp xe vào lề cho bác qua

Hạng B1
18/1/09
90
1
8
t.van45 nói:

Bác làm như vậy thì ai mà đi gần xe Bác đều phải "kinh hãi" còn mấy anh csgt thì nhớ Bác nhiều hơn.