Hạng B1
23/2/11
55
2.636
83
Em hỏi tại hiện giờ chỉ bít mỗi chilai :):):)
Chuẩn a ! Giá bình dân ko qua Chi Lai được.
Em ví dụ : Sofa vải dùng bố Mỹ ko xù, ko bụi. Khung gỗ đã qua xử lý , foam nó dùng loại j ấy ko xẹp , ko mất form qua năm tháng.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
15/5/07
1.488
2.036
143
A thấy cái ghế thay giày không nó tả tơi vậy nhưng mình cố tình không thay để con vợ mình có sáng mắt sáng lòng nghĩ sao cái ghế đó chỉ đáng 1 tr mà nó mua 2tr mấy tiền đúng là rác mà mẹ bà không nghĩ tới cảnh nó đẻ 4 đứa con cho mình thì mình đánh bỏ mẹ nó cho rồi
Mình thì không khuyến khích xài Sofa Da. Vì ở Việt Nam khí hậu nóng bức ngồi rất nóng. Trừ phi anh quá giàu nhà luôn mở máy lạnh thì sofa da ok. Còn không thì cứ sofa vải mà làm tới, 2-3 năm đi bọc lại lớp vải mới cho nó phong cách

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.623
113
Mình thì không khuyến khích xài Sofa Da. Vì ở Việt Nam khí hậu nóng bức ngồi rất nóng. Trừ phi anh quá giàu nhà luôn mở máy lạnh thì sofa da ok. Còn không thì cứ sofa vải mà làm tới, 2-3 năm đi bọc lại lớp vải mới cho nó phong cách

Nhìn nhà a chuột tiến phong cách sang trọng đẳng cấp nhà mình thì tả tơi như cái ổ chuột thiệt muốn rơi nước mắt

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Mấy bộ Sofa dá Ý Ẹ giá chừng 120 - 150 chẹo, chát thặc!

Hạng D
15/5/07
1.488
2.036
143
Nhìn nhà a chuột tiến phong cách sang trọng đẳng cấp nhà mình thì tả tơi như cái ổ chuột thiệt muốn rơi nước mắt
Để đâm thêm nhát rồi ngủ. Cái ghế bench của chính ủy thằng Jang-in làm giá fob luôn max 25usd :D mà mình thấy nó sơn quá xấu. Y như hàng no name bán chợ trời bên Korea.

• Like
Reactions: Quỳnh Rùa
Hạng B1
23/2/11
55
2.636
83
Ko a ! Về mặt vệ sinh mà nói ko nên dùng sofa vải. 1 ổ vi khuẩn anh ạ ! Nhất là nhà có con nhỏ .