Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Khi đa~ gắn pô bạn sẽ cảm nhận đc việc sang số của động cơ 1 cách dễ dàng và rõ ràng hơn + tăng đc vài HP cho công suất và loại bỏ tiếng ồn của máy xe!!về lại Pô zin thì quá dễ dàng sẽ ko còn phấn kích nữa,mỗi lần bạn ép chân ga chỉ còn lại tiếng gầm gú của động cơ mà thui!!

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
độ pô là thay nguyên cây pô từ động cơ ra luôn hả bác?

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ngidinh nói:
độ pô là thay nguyên cây pô từ động cơ ra luôn hả bác?
Dạ theo ý bác nói củng đúng đó,nhưng như vậy sẽ rất tốn kém lắm bác ạ,độ nguyên cây như vậy thì việc đầu tiên bác nghỉ đến đó là Tiền là đầu tiên,thứ 2 là bác đã lên nguyên cây rồi thì đừng gắn lại pô zin làm gì nữa ạ!!như xe của em là lên nguyên cây hay còn gọi là nguyên hệ thống Pô giá 4.000USD
Cách thứ 2 là chỉ độ phần đầu của Pô thôi!!Có nghĩa là phần giữa của Pô (bộ phận giảm âm) vẫn giữ nguyên zin theo xe chỉ cắt bỏ phần cuối cùng và gắn vào phần đã cắt bỏ Pô độ vào mà thôi!!nếu mún về zin thì củng rất dễ dàng nha ko ảnh hưởng đến bất cứ chuyện gì đâu mấy bác cứ yên tâm!!
Vài hình xe em gắn nguyên hệ thống Pô cho các bác tham khảo!!
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

Khui Thùng nào hehe!!thic nhất là khúc này rất hồi họp và trong lòng rất sung sướng,đúng là hàng đỉnh của đỉnh hàng đc bọc lại và lót rất kĩ
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

ĐỘ PÔ CIVIC 2.0
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

Gắn lên sẽ như vậy nè các bác,nguyên 1 hệ thống rất hầm hố + HP (công suất)
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

Hạng B2
10/5/09
480
22
18
Sài Gòn
Bác cho em hỏi là nếu em về lại pô zin có phải làm gì phức tạp kg? Làm trong bao lâu Bác?
Hình pô zin xe em:

Hạng D
19/10/06
2.225
12.294
113

ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

Mấy tấm lót bên dưới đẹp quá. Xe Civic không lót kiểu này.

Cây pô mới nhìn ấn tượng ghê.

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
ĐỘ PÔ CIVIC 2.0

pô độ kiểu này nhìn hầm hố thật và đẹp nữa.

Hạng C
8/3/12
888
273
83
PhuongNam0304 nói:
Bác cho em hỏi là nếu em về lại pô zin có phải làm gì phức tạp kg? Làm trong bao lâu Bác?
Hình pô zin xe em:

xe bác là xe gì ạ!!Civic phải ko bác??về lại Pô zin chỉ cần hàn lại vết cắt để gắn pô độ vào,sao cho kín hơi là ok rồi bác!!củng đơn giản ah ko phức tạp gì đâu bác