Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Độ Projector & Angel Eye cho Premacy

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Độ Projector & Angel Eye cho Premacy

Màu Cam và màu đỏ gần nhau vậy quyết định màu Đỏ nhe các Bác vì Led không có màu Cam:D:D . Còn màu xanh dương thì sao các Bác nhể
Bác Sún Thánk Bác.ngâm vào lẩu bò coi có vô nước không hả Bác .:D:D:D
Binhtri : vậy e mua đôi đèn đờ mi mới về sơn đen há có 500K hà, E ko xi sáng vì kĩ thuật xi mạ nhiều góc cạnh ở SG chưa được đẹp lắm , vả lại màu đen nhìn cũng Gấu nữa...:D:D E đùa Bác tí thôi chứ e đã có cách giải quyết cái sự chõi màu đó rồi nhưng chưa kịp thực hiện thôi, khi nào hoàn chỉnh mọi thứ E show cho bác hén

O.S.P.D
27/1/04
649
982
93
Vietnam

@ Mê Đú : sao bác không làm phần ngoài (không rõ là pha hay cos) cho đồng bộ chụp đèn màu tối luôn. Để như hiện giờ em thấy hơi chỏi (em góp ý thiệt tình, bác đừng
em nha :D )
@ OS car audio : em tính nhờ bác làm quả angel eye dán phía vòng ngoài của projector, dây điện đấu chung với đèn đờ-mi. Bác tư vấn xem có khả thi không nhé, dùng đèn LED hay đèn neon, màu xanh dương đậm liệu có hợp không ? Cảm ơn trước nhé :)

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Vios có lắp được projector ko các bác????

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@bác VTA1201: đèn của em là xenon H4, Ballast Philips, 6000K cho ra ánh sáng màu trắng, đi đường cũng dễ chịu lắm, đang xài trên chiếc Pre của em ! em đợi xem các bác O.S có lắp chiếc thứ 2 hay chỉ gắn cho mỗi mình chiếc của bác Mê-đú thôi hay sao:D

@bác Medu gần: màu xe bác đẹp đóa, chiếc xe bác em đã có gặp rùi nên nhìn biển số thấy quen quen, nhưng lúc đó bác chưa gắn xì-tích-kơ thì phải:D em thấy bác tháo 2 cái đơ mi ra và cạo luôn chổ xi đó thì hay hơn, nếu được thì em sẽ cạo giúp bác hé:D như vậy sẽ đẹp hơn. bác có gắn xenon không?

em đang mong các bác O.S và bác Medu-near báo cho em biết mức thiệt hại bao nhiêu để em còn biết đường gả xenon H4 của em nữa[&:]

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

@Bình Trị: Dạo này bị banh nó quần quá nên công vịêc chậm lại hẵn!!! Thư thả chú nha bác.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: HP Stereo

@Bình Trị: Dạo này bị banh nó quần quá nên công vịêc chậm lại hẵn!!! Thư thả chú nha bác.
trời!!! banh nó quần bác dữ vậy seo???:D lâu lém rùi mới thấy bác lên tiếng đó ! chúc bác có một mùa banh tươi đẹp, em sẽ đợi bác nhé :)

Tập Lái
8/9/05
30
0
0
44

altis của em gắn đc không pác, mất bao lâu và mất bao nhiêu dzậy. Hôm trước em có gắn xenon của Hồng Kông, chạy lên Đà Lạt nó bị cúm không chịu sáng vậy mà tắt máy nó tự động sáng lên:mad: em pó cánh luôn[:eek:]

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

altis của em gắn đc không pác, mất bao lâu và mất bao nhiêu dzậy. Hôm trước em có gắn xenon của Hồng Kông, chạy lên Đà Lạt nó bị cúm không chịu sáng vậy mà tắt máy nó tự động sáng lên em pó cánh luôn
Đèn bác tự động tắt mở được thì hiện đại lắm rồi...(j/k). Altis thì bữa trước tụi em có nhập hẳn về nhưng bây giờ hết hàng rồi. Khi nào có lại em sẽ báo cho bác nhé. Cảm ơn bác.

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

@: Binh tri!
Lại học bác nữa rùi! Bác múc cái đó bao nhiu vậy? Ở đâu? (Có phải tại chỗ bác Hải không?), Bác chỉ giáo cho minh giúp với!
Cảm ơn bác!!!