Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
@TOY: lão ấy bảo: máy thì nổ cmnr mà tiền thì ko thấy ứng! Chiều nai lấy gì phát lương đây:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
mucachai nói:
Ba Duc nói:
mucachai nói:
HOANGKIM CRT nói:
Bác Múc cho e hỏi...chơi con uaz giống bác phải tốn bao nhiu tấn lúa vậy? Giữa uaz và jeep capo bầu cj5 thì e nào lợi hại hơn ạ? Và e thấy mấy bác lên disc brake thì đàng kiểm như thế nào?
ít lắm bác ui, mua cái xe tầm 50tr, bộ vỏ 30, cái cầu 15, máy móc linh tinh vài chục. Thế là bác có xe chiến rồi. Chơi đi bác

Ít thế thui hả Múc !? Thế là bác chém gió em hả ? Bác nói con Uaz của bác đã đầu từ trên 400 chai mà .

Bác đừng có dụ anh em vào con đường đầy tội lỗi và nghiện ngập này .
Không tới đâu anh Ba, anh em cứ chém ầm ầm vậy đó. Cái thùng sắt tây đâu có nhiêu, bác cứ hù vậy làm anh em nhột

Bác HoangKim đừng nghe anh ba nhoen. Chơi đi bác, em chưa mất tiền kéo bao giờ đâu. Chỉ có ngồi sau cho anh em lôi về thoai:D. Bác đi em bao kéo, thề
Anh em chơi UAZ yên tâm nhé.
Con chim đầu đàng đã xác định thế rồi.
Hôm bữa ngồi nhậu nghe anh Sơn nói là cái máy nổ nghe đã lắm anh, cố xoay đâu chục chai đưa cho ảnh mừng đi anh.
Lỡ rồi, cũng phải gắng có cái cho thằng Tèo bên bển bằng anh bằng em chứ.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
@Nguoiphutinh: hehe, xoay ko ra. Nhắm mắt đưa chân.... hai đêm bên Q1 cũng kiếm được chút để đưa anh ấy roài

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Ơ,thế là vì niềm đam mê cục sắt mà hi sinh cục thịt à...!?
mucachai nói:
@Nguoiphutinh: hehe, xoay ko ra. Nhắm mắt đưa chân.... hai đêm bên Q1 cũng kiếm được chút để đưa anh ấy roài

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
mucachai nói:
Giới thiệu em đc không anh?
Lỡ có thiếu tiền độ xe em cũng đưa chân luôn.

Hạng B1
6/7/10
79
0
0
Chân chú hair nhìu kg thích hợp việc đó đâu,Múc thì kg có nên chỉ anh ấy mới thít hợp thôi...:D:D:D
nguoiphutinh nói:
mucachai nói:
Giới thiệu em đc không anh?
Lỡ có thiếu tiền độ xe em cũng đưa chân luôn.

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Múc gớm hàng thật, tất cả vì môn offroad thân yêu :D

mucachai nói:
@Nguoiphutinh: hehe, xoay ko ra. Nhắm mắt đưa <span style=""color: #0000ff;"">mông</span>.... hai đêm bên Q1 cũng kiếm được chút để đưa anh ấy roài

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
sailor nói:
Múc gớm hàng thật, tất cả vì môn offroad thân yêu :D

mucachai nói:
@Nguoiphutinh: hehe, xoay ko ra. Nhắm mắt đưa <span style=""color: #0000ff;"">mông</span>.... hai đêm bên Q1 cũng kiếm được chút để đưa anh ấy roài
Tấm gương offroad của anh em Sài Thành.
Hy sinh thân mình cho bộ môn yêu thích.
Em ngưỡng mộ anh ấy quá.
Múc anh: Nếu có kèo thơm nhớ hú em, em cũng đang kẹt tiền làm cái U oát giống anh!!!

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Các anh suy diễn kinh toá, em nhắm mắt đưa chân chạy xe dù, vại mà mấy anh nói em đưa mông !
Cơ mà cái thân còi dư em ai mà thèm, mềnh mất xiền thì coá