Thảo Luận "độ Wagon"!!!!

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
RE: "độ Wagon"!!!!

mạn phép sửa lại cho bác lycafe
hihihi....

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

@ Bác Lycafe ! Chúc bác năm mới luôn hạnh phúc với em này nhé !
Nội thất xe bác đẹp quá nhỉ ! Bác sành điệu đấy !
Bác cho em hỏi xe bác chạy ở tốc độ > 60 Km/g có nghe tiếng hú giống tiếng hú radio không ? cám ơn bác !

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Xe loại này là phải bị tình trang đó rồi bác oi. Mình tính qua tết mình làm chống ồn thử xem có giãm không. Hiện giờ mình đang ở Đà Lạt . chuyến này là chuyến đầu tiên mình đi xa đấy và thử xe như thế nào luôn. Tuyệt lắm các Bác ah , cứ giử ga tầm 70 - 90 km/h là mình đi 1 mạch không nghỉ tới Đà Lạt mất khoảng 5.5h. mình và tay Vios đi ngang nhau không thua không kém. mùng sáu là mình về , Em sẽ post hình cho các Bác xem, bây giờ mình quên đem dây cáp USP để post hình cho các bác. nhưng mình vẫn đem máy xách tay theo để liên lạc với các bạn và gia đình OS nhất la 2 hội SU waqon . chao các bác.

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

Chào @ Lycafe.
Vậy tết này bác ăn tết xa quá, em Wagon đi Đà Lạc OK lám hả bác. em cũng tính mùa hè này làm một chuyến lên đó mà sợ lên đèo nên hổng dám đi. Nghe bác nói vậy mình cũng an tâm phần nào.
Xe của @ lycafe, @ tech_sg độ nhiều quá, nhìn em nó đẹp hẵn ra.
@ Sônkal ơi, chắc qua têt ae wagon mình ngồi lại uống cfe một bữa nha, bác rủ luôn @ bexitrum nữa. em chạy xe nhưng còn thiếu kinh nghiệm về bảo trì xe lắm (vì mới tập lái thôi). Nên trước tết vài ngày em làm một quả bảo hiểm 2chieu rồi. tổng thiệt hại trên 2chai luôn...huhuhu But chạy an tâm hơn.
muốn gặp các bác để học hỏi kinh nghiệm bảo trì xe.
Hi @ lycafe.
lâu lâu em cũng chạy xe ra đường thống nhất ug cfe đó. bữa nào ug ở đó thì alo nha.
Năm mới chúc hội Wagon hai miền Nam Bắc nhiều sức khỏe, thành công và phát tài.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Bác Vsui oi. Mùng 6 Mình mới về , khi về mình alô ra Uong cà fe nhe. Hôm 29 tết Bác Sutech_ sg có điện họp mặt ở Q Bình tân xa quá mình không đi được , bác có đi không. tết xong mình họp mặt ở Q I cho hội đi đở xa.
NĂM MỚI CHÚC HỘI SU WAGON NHIẾU SÚC KHỎE. đà lạt

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com

bữa đó em cũng busy rồi, vì phải về quê ở tây ninh. Anh sơn, (@ sonokal) co dt cho em.
Chắc qua tết mình gặp nha, nói chung là hẹn ở quan cafe ở quận 1, q3 la hợp lý nhất. vì như vậy tiện cho mọi người.
nhưng chổ nào có chổ đậu xe nữa mới được.
vậy bác cứ tìm giúp nhá.
Đà lạt mùa này đông vui lắm hả bác.

Hạng B2
4/3/07
261
27
28

Thân chào mọi người,

Năm mới kính chúc mọi người và gia đình nhiều sức khỏe, may mắn và hạnh phúc nhé.

Hôm 29 có em và anh Son gặp nhau o BT. Nếu qua Tết muốn họp ở Q1 thì em đề nghị quán Cafe Hoa Đá đường Alexandre des Rhose (không nhớ tên đường có chính xác không) hehe... Ở đó có chổ để xe lại không bát nháo.

Hy vọng sớm gặp mọi người.

Thân ái.
TAV

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Đà lạt năm nay toàn dân SG không . Mình thấy có vài thành viên OS nữa. Trời không lạnh nhiều, nhưng đông quá không thoải mái .Qua tết mình sẽ gặp nhau chổ bác tuech_sg nhe( Bác phải cho đúng địa chỉ nhe). Mình tính về Sài Gòn xong là đi Vũng Tàu không biết các bác tham gia được không.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Hội Su WAGON SG được bao nhiêu thành viên rồi các bác.

Hạng B2
4/3/07
261
27
28

Chắc là được... 5 rồi.

anh Son
bác Vsiu
bác lycafe
tuech_sg
và... bexitrum (tuy nhiên không thấy anh bexitrum tham gia bàn tán gí ráo nên ko biết...)