Thảo Luận "độ Wagon"!!!!

Hạng B1
26/12/03
63
0
8
Hanoi, Vietnam
RE: "độ Wagon"!!!!

Trích đoạn: lycafe

Bác tuech_sg chỉ cách mình post hình đi, mình sẽ cho xem vợ 2 của mình. Bác ra inox Đức ốp tay xi , mỗi tay là 40.000 *5 =250.000. Ba ga 4 thanh( 2 dọc +2 ngang loại nhỏ) 500.000 Vì xe nhỏ không gắn loại lớn được. Xe Em còn gắn thú ớ cửa sau hết 300.000. lóc khóa tự động, báo trộm, đề máy từ xa 700.000 xài cũng ngầu lắm , không thua ai đâu.Mỗi lần lock tự động từ xa nghe chít chít đã lắm, gắn ở Inox Trung hoặc Tâm đối diện

Bác cho em địa chỉ của Inox Đức với. Cám ơn bác nhiều.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Inox Đức Ngay góc ngã tư An Dương Vương với Trần Bình Trọng Q5 TpHCm

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Còn ptdung nữa nè. Bạn Ptdung cũng có WGON ah. Bạn ở đâu

Hạng B2
4/3/07
261
27
28

Anh ptdung đến từ... Hà Nội mà? Tại mình thấy trên avatar của bác ấy ghi như vậy. hihi...

Không biết trong hội nhà mình còn ai muốn độ gì liên quan tới inox ko nhỉ? Mình cung nhau len inox Đức đặt hàng xem có được ưu đãi gì ko?

Nhu cầu của mình là:
1. cản sau
2. baga mui (loại 02 thanh dọc nhu Matiz, giống xe bác lycafe)
3. Tay nắm mạ crôm

@lycafe: về phần 04 miếng nhựa che mưa gắn ở cửa, bác co sản xuất giúp em với giá ưu đãi được không ạ? hihi...

Hạng B1
26/12/03
63
0
8
Hanoi, Vietnam

vâng, em ở ngoài HN ạ, nhưng cũng mê wagon lắm. Tiếc là không ở trong đấy để gặp các bác trao đổi kinh nghiệm. Em hỏi địa chỉ để khi nào vào TP tranh thủ kiếm đồ độ cho wagon của em ngoài này.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Bốn miếng che mưa có chử WAGON loại caro như mình thì 240.000, loại màu đen rẻ hơn. Bán ở InoX đức. ốp đèn sau mạ crom (loại này hiếm) 370.000 hàng đài loan Inox Đức

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

Chào các bác yêu Wagon năm mới !
Hiện nay anh em yêu Wagon cũng kha khá để lập hội rồi đó ! Bác Tư Ếch Sài Gòn ( tuech-sg ! :D ) cứ lên kế hoạch đi . Em đang đưa cu Long của em về thăm nội đến mùng 10 mới về SG.
@ bác tuech-sg !
khi gắn đế baga mui xong, bác thử chạy tốc độ > 60 km / g xem có tiếng hú ( giống tiếng hú radio ) không ? Nếu bị, bác phone cho em , em sẽ chỉ bác cách khắc phục . thân chào !
Chúc anh em yêu wagon năm mới vững tay lái nhé !

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội

Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu triệu bất ngờ --> Ko chờ cũng đến. ^_^ chúc các bác hội Suzuki Wagon trong Nam nhé. Hy vọng có một buổi anh em được tụ họp những người cùng sở thích và công năng sử dụng nha.

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Có ai biết chỗ nào gắn cái lỗ mũi Wagon ko ? ngoài ADV người ta còn gọi là mõm chó. Em ra hỏi mà họ trả lời ko có của loại xe này