Cảnh Báo Đỗ xe bá đạo

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Xì 2 bánh nó nhìn thấy và sẽ ko đánh xe đi gọi cứu hộ hoặc để luôn xe đó cho bác chủ khỏi ra luôn

• Like
Reactions: BinBin2015
Hạng C
25/6/14
623
743
93
Hôm trước trước cửa chung cư em ở cũng có 1 ông taxi giống chiếc bác chủ thớt nói.

12h đêm tấp lề đóng cửa bật máy lạnh ngủ trước cửa công ty người ta. Bảo vệ phải gọi công an phường tới xử lý.

Trường hợp như bác nên gọi công an phường hehe

Đỗ xe bá đạo

• Like
Reactions: bacai
Hạng B2
10/10/14
143
28
28
39
Nhìn cách đậu xe, nhìn cái biển số xe cong queo, bẩn thỉu thì suy ra chủ xe là hạng người gì. Với hạng người này chỉ có một cách gọi ca phường.
- Nếu quen biết thì hỏi mấy chú có muốn nhậu không? Nếu có thì kêu tới hành cho chủ xe một hồi là phải xì tiền đóng phạt (có biên lai hay không mình không biết).
- Nếu không quen biết ca phường thì điện thoại nói rõ đã báo chính quyền nếu cq không xử lý sau này nếu có chuyện xảy ra cả hai phải chia nhau trách nhiệm. Vậy là ca tới.
Một anh bạn đã giải quyết trường hợp tương tự kể lại.
Bác cho em gửi anh bạn của bác một nghìn like ạ

• Like
Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Quá đơn giản
Bác chủ chuẩn bị 4 cây đinh ziczac ấy, để chặn trc sau 2 bánh bên phụ. Rồi đi ngủ hay cf
Thế nào chế cũng phải vá 2 bánh haha

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Hehe ca cho cái biên bản rồi các bác.. Đậu xe mà chơi nguyên cái vỉa hè với chắn nguyên cái cổng ra vào.. dưới lề thì cho phép đậu xe chẳn lẽ... Ý thức thiệt hết chỗ chê :D.
Triệu like cho bác. Hy vọng tết tới ý thức dậy thì hơn một tí

• Like