Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Này là tránh trạm từ sg ra TĐ chứ, mấy a đứng góc mé bên kia đuờng mà có bao giờ bắt xe qẹo đâu,, mình ở khúc này đi làm hằng ngày nên thấy vậy,, còn ko thì như a kia nói chạy qua ngã tư xíu qrọ trái vẫn ra dc đuờng song hành

Kẹt xe cont thấy mồ luôn chứ khỏe gì,, Nam Hòa hầu hết xe chạy vô đó có sao đâu,, vòng dưới cầu RC là đụng ngày đại lộ xe cont
Em hay đi làm buổi sáng, hơi cực chỗ đèn đỏ MK hoặc nếu chạy lên tiếp thì gặp đèn đỏ ở Bình Thái. Còn chiều về thì bình thường. Em đi thường xuyên tuyến này mà. Nam Hòa vô được nhưng muốn qua Thủ Đức thì khó. Đúng luật thì phải lên Bình Thái chờ đèn, mà đèn ở đó có tầm 15s, nhiều khi 1 xe mà lái yếu qua cũng không hết được, 2 xe qua được cái đèn ở đó là cũng mệt đó chứ. Còn Nam Hòa mà quẹo trái ở Tây Hòa thì em không chạy, thấy biển cấm rồi nên thôi không quẹo luôn.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Em hay đi làm buổi sáng, hơi cực chỗ đèn đỏ MK hoặc nếu chạy lên tiếp thì gặp đèn đỏ ở Bình Thái. Còn chiều về thì bình thường. Em đi thường xuyên tuyến này mà. Nam Hòa vô được nhưng muốn qua Thủ Đức thì khó. Đúng luật thì phải lên Bình Thái chờ đèn, mà đèn ở đó có tầm 15s, nhiều khi 1 xe mà lái yếu qua cũng không hết được, 2 xe qua được cái đèn ở đó là cũng mệt đó chứ. Còn Nam Hòa mà quẹo trái ở Tây Hòa thì em không chạy, thấy biển cấm rồi nên thôi không quẹo luôn.
ít hôm chắc lối này cũng sẽ bị chặn,, thấy ở góc song hành đầu đường Nam Hòa đang xây dựng công trình gì đó,, chắc là trạm thu phí

• Like
  • Haha
Reactions: Hungeib and Luke217
Tập Lái
1/2/21
11
4
3
39
Đoạn Nam Hoà gần Trạm Thu Phí Xa Lộ Hà Nội có cấm ô tô?
Đây là chỗ mình nói từ Nam Hoà ra đường Song Hành Xa Lộ mà có bảng cấm xe hơi.

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
View attachment 2505506Đây là chỗ mình nói từ Nam Hoà ra đường Song Hành Xa Lộ mà có bảng cấm xe hơi.
Biển này chả sao đâu bác. Ngày đầu tiên thu phí, em cũng đi đường này chung với một bác xe tải, bác ấy đi trước và bị mấy anh ca ra vịn lại (vì đường này cấm tải), còn em thì qua bình thường. Mấy cái biển gắn như vậy thì em không quan tâm vì thấy nó có đúng quy cách đâu.

• Like
Reactions: hung279