Hạng C
1/4/06
863
95
43
RE: Đoàn xe Lào sang Bình Định quê em.

Hôm qua trên đường Đinh Bộ Lĩnh em cũng có gặp một em Seri 7 biển 77H - 8888 đẹp long lanh luôn , tiếc là không chụp đựơc hình vì đường đông quá

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: alex.hanoi

cho em hỏi CLS nài cái .... body nhìn dữ kin ...
Đoàn xe Lào sang Bình Định quê em.

Brabus CLS B63S , động cơ V8 6.3

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Trích đoạn: autodn

lào kô có thuế lấy gì kô nhiều xe,laos thì xe xịn nhiều,nhưng nhìn con người kô thấy sang như dân Vnam:D:D
bọn bên ấy cưỡi siêu xe mà toàn đi dép thời cụ Hồ ko đấy:D

Hạng C
27/6/07
889
1
18

Xe Lào rẻ hơn VN mà các bác, rẻ hơn phần thuế tiêu thụ đặc biệt, chứ thuế NK vẫn 100%

Với lại theo em biết thì xe biển Lào nhưng sở hữu nó cũng có nhìu người Việt lắm

Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Em nể mí bác Lào thiệt , nhất là con Fer với con Bm và Hummer nữa , tửơng Lào nghèo ai ngờ giờ em mới thấy tận mắt ;)

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: thanhden

Xe Lào rẻ hơn VN mà các bác, rẻ hơn phần thuế tiêu thụ đặc biệt, chứ thuế NK vẫn 100%

Với lại theo em biết thì xe biển Lào nhưng sở hữu nó cũng có nhìu người Việt lắm

Ở Lào, có 1 số thuế quy định dành cho người trong nước và người nước ngoài ở Lào , same same mình .
Biển màu Vàng : Là bỉên số trong nước .
Biển màu trắng xanh : Là biển người nước ngoài ở Lào , có doanh nghiệp làm ăn tại Lào . Và được ưu tiên 1 số thuế .

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Trích đoạn: Quoc Viet

Trích đoạn: thanhden

Ở Lào, có 1 số thuế quy định dành cho người trong nước và người nước ngoài ở Lào , same same mình .
Biển màu Vàng : Là bỉên số trong nước .
Biển màu trắng xanh : Là biển người nước ngoài ở Lào , có doanh nghiệp làm ăn tại Lào . Và được ưu tiên 1 số thuế .
Vậy là em đã tin lời bác Việt là đúng vì Lào cũng có Fer và nhiều siêu xe khác nữa , chứ cũng ko thua mình đâu

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

chuyện xe thì nước nào chả có xe ngon .....1 cái siêu xe nó đâu nói lên tình hình kinh tế đât nước giàu hay nghèo ....nước Lào được VN và các tổ chức thế giới viện trợ hơi bị nhiều .., ko có nguồn viện trợ thì Lào khó có phát triển được nền kinh tế èo uột ....