Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)
RE: Đoàn xe Lào sang Bình Định quê em.

Trích đoạn: mienhinh

Thuế xe Lào là 1% bác ạ :D, về xe mà nói, mình gọi Lào = cụ ạ, Camry bên đó oai như Matiz bên mình :D. Dân Lào sướng thiệt !

Ơ
có thật là Cam nó coi như matit bên mình ko đó bác?

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: natakha

Thuế xe Lào là 1% bác ạ :D, về xe mà nói, mình gọi Lào = cụ ạ, Camry bên đó oai như Matiz bên mình :D. Dân Lào sướng thiệt !

Ơ

Em ít thấy Camry biển Lào về VN lắm , toàn thấy Hummer, Merc , BMW , Lexus ... thôi :D

Hạng C
13/4/08
595
0
16

Bác ơi, VN mình Camry cũng đâu có thiếu đâu bác, riêng Đà Nẽng đã có hơn 15 chiếc rồi ( từ 2.4G cho đến 3.5Q)

Trích đoạn: Quoc Viet

Trích đoạn: ChenTsai

Nhằm nhò gì, xe đẹp BS đẹp thì còn nói gì nữa. Đà Nẵng em có 1 con Toyota Zace BS 43H-8888 nà, cao thủ thật

Ông này phán bậy bạ nhỉ . 43H-8888 của Land Cruise cụ ạ :D
Em thấy là toyota mà bác

Land cruise là của Toyota chớ của ai bác :D

Tối thui em có thấy gì đâu, 2 chiếc đó nhìn giống nhau thiệt. Có 1 chiếc taxi Hương Lúa BS 2222 nữa (cái này là chắc chắc àh nha)

Zace mà giống hệt Land thì bó tay thật :D ... :D
bác này hay bắt bẽ em thật đấy, giờ đó là 10h30' rồi bác ạ, em thấy chữ Land Cruiser thì nói với bác làm gì

Hạng C
13/4/08
595
0
16

Trích đoạn: natakha

Ơ

Em ít thấy Camry biển Lào về VN lắm , toàn thấy Hummer, Merc , BMW , Lexus ... thôi :D
Em thấy nó toàn đưa xe VIP qua để VN thấy xe Lào VIP thế nào, em nghĩ là thế (ko bik có phải ko)

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com

các bác này kỳ quá, đang nói về đoàn Lào sang quê em tự nhiên lại bàn về chiếc To nào mang biển tứ quý
khóa topic với lý do: đi quá xa vấn đề đang thảo luận :D

Tập Lái
10/5/07
25
0
0

Cho phép e được ý kiến, tại sao kô tổ chức off ở biển Hội An o đó có 1 quán bả rất đẹp giống sailling club o Nha Trang minh có thể tổ chức các trò chơi trên biển làm buffer hoặc BBQ trên biển theo e nghĩ là rất tuyệt có cả hồ bơi cho các mem nhí .

To : Quốc Việt ( nếu sắp xếp được vô Hội An đi mình dẫn đi tham quan trước).

Hạng C

Bác ơi, VN mình Camry cũng đâu có thiếu đâu bác, riêng Đà Nẽng đã có hơn 15 chiếc rồi ( từ 2.4G cho đến 3.5Q)

Camry thì mình thiếu gì bác, chạy nhiều như lợn con

Hạng D
25/11/07
2.122
59.638
113
Viện Nghiên Cứu

Thu nhập dân Lào thấp hơn VN Nhưng xe bên họ lại rẻ hơn VN! Chắc em sang Lào ở quá! Thấy mấy con xe mà thèm!

Tập Lái
12/5/08
49
0
0
43

Trích đoạn: vsp74

Hôm qua trên đường Đinh Bộ Lĩnh em cũng có gặp một em Seri 7 biển 77H - 8888 đẹp long lanh luôn , tiếc là không chụp đựơc hình vì đường đông quá
Xe đó của bà Dương Thị Bạch Diệp đóa bác ợ,