Hạng D
24/9/13
1.111
1.455
113
Dân ta kinh tế ngày càng đi nên. Xe tải 1 thời xe tàu, vinaxuki, kia.... Cày máy năm chán vứt hết. Giờ người ta đầu tư hẳn izuzu, cao hơn nữa thì hino. Công ty em có mớ 1,4 tấn kia cày gạch được 2 năm thanh lý ghấp.
Nhiều bố nói máy dầu nhật ko đủ tuổi so với máy dầu hàn. Đúng là lực cười
Cái này xe tải thì em không biết chứ xe hơi thì bác cười thoải mái vì chắc chắn máy dầu của nhà Hyundai xịn xò hơn tất thảy máy dầu các hãng Nhật, Mẽo trên thị trường.
Máy san sắt 2.2L - 200hp cực êm, máy Mitsu 2.4L - 180hp ồn bỏ xừ xịt khói tùm lum, máy hai lúa phò thu nợ thì íu xìu ồn dã man con ngan, máy nissan 2.5L - 188hp cũng ồn dã man, máy Eversest xưa 3.2L, giờ 2.0L biturbo 200 hp cũng thuộc dạng ồn, máy chev 2.8L - 200hp ồn kinh... San sắt nhiều con máy dầu từ 2007 đến nay vẫn ngon lành đó bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/5/15
599
382
63
mấy anh không tham gia VAMA thì cũng ko biết số liệu lấy từ nguồn nào

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Ko thấy mấy tay đệ VĨNH PHÁT vào nâng bi nhẩy

Bác muốn nâng gì? Có chiếc nào lắp Việt Nam! Của To / Hyundai bằng Lux??? Mang ra đây xem. Bán nhiều vì phân khúc giá nó rẻ. Hết.

Có ai bán Lux mua Hyundai không??? Nhưng bán Hyundai mua Lux thì rất nhiều.

Hạng D
22/1/19
4.016
6.574
113
Trường Hải đang trên đường xuống dốc, Toy thì đã nằm ở cuối dốc. Nhớ ngày nào, Toy cũng thường trực 4, 5 mẫu trong top 10, nay còn duy nhất Vios trụ được.
Về doanh số tổng thể thì KIA và Mazda vẫn tăng trưởng. Về thứ hạng thì KIA từ vị trí thứ 7 năm ngoái lên thứ 3 trong 7 tháng đầu năm nay mà. Tụt dốc gì đâu bác ơi ...

10/5/17
1.583
1.353
118
Chắc có nhầm lẫn, báo cáo chắc copy/paste sai logo :D
Chứ Hyundai xe Hàn Quốc mà bán gì cả ngàn chiếc, đây có thể là âm mưu của Trung cộng cài vào nhằm làm lung lay ý chí sắt đá của người tiêu dùng Việt Nam, xe Nhật nó ngon mà rẻ hơn và chạy hoài không hư hỏng sao ko mua ? :(
Tiền ít thì phải chịu cảnh mua xe Hàn thôi chứ có gì lạ vậy Bác?

• Like
Reactions: conheomap35
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Tiền ít thì phải chịu cảnh mua xe Hàn thôi chứ có gì lạ vậy Bác?
Dạ đúng rồi, bác phán chỉ có chuẩn.
Chỉ có người ít tiền mới mua xe Hàn nên xe của họ lên top, chứ là em hoặc bác mà có dăm ba chục tỉ thì mua Fortuner hoặc CRV, Outlander, Avanza đi chứ Santa fe với Tucson tuổi gì, chênh lệch có 200tr mua xe Nhật đi nó đẳng cấp khác hẳn và đầy giá trị cốt lõi thép, à không cốt lõi :D