Hạng C
20/8/07
650
648
93
Từ ngày các hãng khác cạnh tranh mạnh mẽ, Toy cũng dần thay đổi thái độ kinh doanh và chất lượng. Chứ 10 - 15 năm trước thì ... :confused::confused:
Em là em ủng hộ môi trường cạnh tranh vì chỉ có cạnh tranh mạnh mẽ thì người tiêu dùng mới có lợi :D:D

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Đi riết cũng quen à bác ơi, đi phố nhiều kẹt xe thì xe nào cũng đứng đâu riêng gì mình là xe to :p, mình còn lợi cái tiết kiệm nhiên liệu ngồi lâu cũng chả sao, thiệt chứ giờ cho e con sedan cỡ nhỏ đi XLHN thôi cũng thấy ghê với đám xe tải, xe cont...qua hết cái hầm thủ thiêm thì gặp tụi xe buýt nó đè đầu cưỡi cổ, rồi tối mà đi ăn sau giấc tầm 10h tối đám cô hồn đó dc vào phố thì thôi nhìn mà ớn lúc dừng đèn đỏ.
Còn ai mà có chỗ để xe trong nhà thì thôi quên nó đi, hôi hám cả nhà :D
Tui sẽ kill anh, chê sedans là ko được nghen anh :D

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Tháng 1/2019 khuyến mãi ngập đầu, altis khuyến mãi tận 40 chai, vios khuyến mãi 25 chai. Mà doanh số như vậy so với đối thủ thì không cao. So với chính toy tháng 12/2018 cũng không cao.
Chậm chân đưa phiên bản mới, nâng cấp nhỏ giọt nâng giá cao thì không sớm thì muộn huyndai sẽ lật đỗ toy tại vn. Ở vn thì huynhdai với thương hiệu lau đời, mẫu mà đẹp, option nhiều (bền không thì chưa biết vì chưa đi), giá một số dòng hợp lý là có ưu thế lật đỗ được toy tại vn.
Toy từ 2018 nâng cấp bản gia đình là 6 cái bong bóng và ESC là tiêu chuẩn rồi nhé anh :rolleyes:

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Không rõ nhìn ra thế giới gì chứ xóm em có vài anh bỏ hơn 2 tỷ ra mua Cam Mỹnhập, trong khi trong nước nó vẫn bán Cam.
Bác thông não hộ em phát, chứ gg e tìm nó kg ra.
Bác không đọc kỹ bài tinhte hả.. lexus là hãng xe đáng tin cậy nhất.. ke tiếp là toy... vậy nhé dân mễ nó cũng gà như vn mình vậy... và bản thân nhà mình 2-3 con toy nhá..kakaka

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/2/15
1.488
7.154
113
40
Bác không đọc kỹ bài tinhte hả.. lexus là hãng xe đáng tin cậy nhất.. ke tiếp là toy... vậy nhé dân mễ nó cũng gà như vn mình vậy... và bản thân nhà mình 2-3 con toy nhá..kakaka

Em rất chi là Ok cả tứ chi với bác là Toy là hãng xe đáng tin cậy nhất trên thế giới. bác nhớ kỹ giúp em là Toy USA nhé.
Còn chuyện bác quote bài của bác trên, cùng với câu hỏi của em cần bác thông não là tại sao họ dân làm ăn kinh doanh,tính từng đồng mà con Cam việt kg mua lại bỏ thêm hơn 1 tỷ để mua Cam Mỹ.
Và xin hỏi bác đã được vào nhà máy rắp láp của Toy Việt, và Huynhdai Vn chưa, iem chỉ cần so sánh với HD VN thôi, chứ chưa nói tầm thế giới.

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Em rất chi là Ok cả tứ chi với bác là Toy là hãng xe đáng tin cậy nhất trên thế giới. bác nhớ kỹ giúp em là Toy USA nhé.
Còn chuyện bác quote bài của bác trên, cùng với câu hỏi của em cần bác thông não là tại sao họ dân làm ăn kinh doanh,tính từng đồng mà con Cam việt kg mua lại bỏ thêm hơn 1 tỷ để mua Cam Mỹ.
Và xin hỏi bác đã được vào nhà máy rắp láp của Toy Việt, và Huynhdai Vn chưa, iem chỉ cần so sánh với HD VN thôi, chứ chưa nói tầm thế giới.
Rất đơn giản.. dân làm ăn hả.. một chiếc xe bền.. giữ giá.. để mình vài năm là đổi... không cần biết mày làm thế nào tao chỉ cần thấy kết quả...thế thôi... đáng tiền.. xắt ra miếng còn bỏ hơn 2 tỷ đi mua Camry nhập mỹ hả... xin lỗi hỏi tất cả anh em trên diễn Dàn này xem họ có bỏ ra hong hay lên lun.. lexus.. mình cũng đang chạy em Cam 2.5 đời 2016.. mình cũng ko cuồng đến thế.. tiền hong phải giấy lộn... Cảmy thì dù sao cũng là Cảmy thôi... dân làm ăn hả ...tầm 2 tỷ lexus toyota nhập nhật lướt ... hạng sang thẳng tiến nhá.. còn thành phần cuồng.. ăn bám gia đình hong dám nói..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/4/16
196
71
28
26
Dù ai nói gì đi nữa Toyota là tượng đài vs ko hãng xe nào lật đổ đc tại Việt Nam!

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
xe toyota fortuner sắp được lắp ráp trong nước rồi, các bác khỏi lo không có xe mua nữa nhé. nghe nói tháng 6 bán xe CKD. bác nói muốn mua xe nhập thì mua lẹ không là từ tháng 3 là ngưng nhận hàng nhập nữa đấy.