Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Bác chạy atttrage xem có uống xăng như bác nói không? Như Fortuner xăng sao không ai chê uống xăng nhỉ, so với Grandis thử xem.
Kaka nếu tìm Fortuner máy xăng để mà so sánh thì chắc doanh số em nó cũng ngang ngửa em Pajero thôi.
Dân ta chủ yếu chạy máy dầu.

Tập Lái
12/6/17
8
0
1
28
Mit này có con nào đi gia đình được không mấy bác?
Bác nào giúp em phân biệt các loại Pajero với ah?
dạ có ạ đang có 2 dòng mitsubishi mirage và mitsubishi attrage với mức giá tốt xe nhập gầm cao vói khuyến mãi lên tới 80 triệu đồng
0944.06.95.95 em tên tú sẽ tư vấn cho a 24/24

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Em nghĩ bác nhầm con Pajero với Pajero Sport và Pajero Sport All New. Con Pajero hơn 2 tỉ không bán được chiếc nào là đúng rồi, con này chủ yếu trưng bày cho đủ đội hình. còn Pajero Sport và Pajero Sport All New thì bán được mấy chục chiếc mà. Tương tự cho Outlander và Outlander Sport
Em đang nói con Pajero Sport giá gần 1,5 tỷ đó bác. Ở các nước khác giá cũng rẻ hơn Fortuner bác ạ.
Mitsu Việt Nam ảo tưởng xe nhập Nhật nên quăng cái giá lên nóc. Tầm 1,1-1,2 tỷ em nghĩ nó bán được nhưng chắc cũng bằng số lẻ của Fortuner.

Tập Lái
12/6/17
8
0
1
28
Em đang nói con Pajero Sport giá gần 1,5 tỷ đó bác. Ở các nước khác giá cũng rẻ hơn Fortuner bác ạ.
Mitsu Việt Nam ảo tưởng xe nhập Nhật nên quăng cái giá lên nóc. Tầm 1,1-1,2 tỷ em nghĩ nó bán được nhưng chắc cũng bằng số lẻ của Fortuner.
Pajero Sport All New Nhập Thái anh nhé

lên đây tính còm mà nhìn các bác người thì nói đông người nói tây ( mặc dù có 1 số thành phần ở VN mà cứ đem so sánh chuyện tây với ta ( biết rồi , khổ lắm , nói mãi ) , rồi dự đoán các kiểu thấy cũng vui vui ).chợt nhận ra việt nam mình toàn chuyên gia ko chứ đâu phải giỡn chơi ( mặc dù ko cần qua đào tạo bài bản ).
=> thế là lót dép vào mông cho êm ngồi hóng chờ tháng ngâu.:p
p/s : bác nào đưa thông tin là phải chính xác nha , chứ ko là e bay vô gạch đá ì xèo ah kaka:D

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Định giá trên trời rồi giảm cho có thì khó cải thiện doanh số. Người muốn mua xe đang có tâm lý chờ 2018 thì càng khó cho mít! Với PS thì từ 2018 bắt buộc euro4 thì bản cũ khỏi bán, bản mới doanh số èo ọt như hiện nay sẽ lại được top từ dưới lên

• Like
Reactions: NissanEL